ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไม่ได้พิมพ์เลยล็อคทำไมฟร่ะ  (อ่าน 395 ครั้ง)

Shinsoulki

• Hero Member (E)
  • ช่างมัน
อ้างจาก: seguI ที่ 21/01/2013, 21:35:32
เห้ย...ตอบตลกอีกแล้วคับ ท่านเจ้าบ้าน

" อีกอย่างคุณครับ 6-7หลักเค้าไม่เรียกว่าทุ่มสำหรับผมครับ คุณคิดเอาครับว่าผมทำงาน 13ปีเดือนต้องเท่าไหร่ "

คุณนี่นอกจากจะปริ้นปร้อนหลอกลวงแล้ว ยังไม่ฉลาดเอาซะเลย ถ้าผมเยอะแบบท่าน ผมก็จะเล็งเว็บหลักๆชัวร์ไว้ซัก 4-5 เว็บ ซึ่งในไทยหาง่ายมาก อย่าให้ผมบอกนะคับ

จากนั้นก็ฝากเข้าไป เท่าๆกัน แล้วกด แล้วก็ไปถอน

เนี่ยเขาเรียก โกหกจนเคยตัว จนลืมว่าทางออกของปัญหาของการโกหกมันอยู่ตรงไหน

คนโกหก ตอนพูดโก��กสติจะไม่อยู่กับเนื้อกับตัว

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

555นี้คุณ ไม่ได้อ่านหรอครับผมเปิดร้านอาหาร ผมไม่วุ่นเลยหรอดูแลร้าน แล้วต้องโทรโอน 4-5เวปอีก โทรสั่งของอีก วุ่นวายไปหมด

ผมก็ไม่ได้ชอบsegulนะเพราะบางทีก็กวนเกินไป แต่อ่านถึงตรงนี้segul Winว่ะ ถ้าผมเปิดร้านอาหารสั่งของตอนเช้ามืดครับ
ส่วนเรื่องจัดการให้ผู้จัดการทำแทน สั่งโอนทีไม่เกิน 1นาทีบางทีสั่งผ่านเว็บด้วยซ้ำ
บอลLive 24 ชม.  เบาๆ เน้นๆ จัดหนักได้ทุกราคา

seguI

• Member
  • *
Re: ยังไม่ได้พิมพ์เลยล็อคทำไมฟร่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21/01/2013, 21:58:54 »
คนแบบนี้ผมใช้สมองซีกเดียวก็อ่านเกมส์ขาดหมดละคับ ตอนนี้ก็คงวนเวียนอยู่แต่คงล๊อคบ้านกันหน้า***ที่สวมหลุด

ถ้าเจ้าบ้านเห็น ผมขอแค่ เปลี่ยนชื่อบ้าน และ เอาข้อความที่ว่า เกี่ยวกับการอ้างอิงบอลล๊อคบอลมาเฟียอะไรออกไปแค่นั้นพอ

มาแจกทรรศนะกัน ได้คิดได้วิเคราะห์กันดีกว่า

555555555555555

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12