ผู้เขียน หัวข้อ: พวกสายขายนี่เยอะจัง มาแนวหลังไมค์  (อ่าน 531 ครั้ง)

Shinsoulki

• Hero Member (E)
  • ช่างมัน
พอเข้าหน่อยก็บอกไม่ให้แล้วอยากได้เอา์อี-แมว เบอร์โทร เฟสไป ผมขายเท่านี้นะ.... แล้วอย่าไปบอกที่บ้านผลบอลนะครับเดี๋ยว
มีคนแอบอ้างหรือเอาไปโพสที่อื่นต่อ บอกตามตรงนะในบ้านนี่ที่ผมเห็นทำได้แล้วอยู่มาถึงทุกวันนี้มีอยู่4-5คนเอง
ที่เห็นยังอยู่ในบอร์ดก็ 3คนนอกนั้นเชิดzenyหนีเพราะหลังๆให้ไม่เข้า
ไม่เคยคิดจะซื้อ ถ้าท่านไหนจะซื้อก็ลองตามบ้านในบอร์ดนี่ก็ได้ครับให้เข้าบ่อยหลายคนแล้วก็ทำเพราะใจรักไม่คิดzeny
บอลLive 24 ชม.  เบาๆ เน้นๆ จัดหนักได้ทุกราคา

seguI

• Member
  • *
Re: พวกสายขายนี่เยอะจัง มาแนวหลังไมค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22/01/2013, 17:24:24 »
เห็นด้วยคับ จุดประสงค์มันก็อยากได้ตังทั้งนั้นแล้วมาอ้างนุ้นอ้างนี้ ผมเตือนด้วยความหวังดีกลัวมีคนตาบอดหลงเชื่อ

ท่านนี้สุดยอดวะคับ ไม่ตามเกมคนพวกนี้

;) ;)

Shinsoulki

• Hero Member (E)
  • ช่างมัน
Re: พวกสายขายนี่เยอะจัง มาแนวหลังไมค์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22/01/2013, 17:28:31 »
เห็นด้วยคับ จุดประสงค์มันก็อยากได้ตังทั้งนั้นแล้วมาอ้างนุ้นอ้างนี้ ผมเตือนด้วยความหวังดีกลัวมีคนตาบอดหลงเชื่อ

ท่านนี้สุดยอดวะคับ ไม่ตามเกมคนพวกนี้

;) ;)
เหมาหมดไม่ได้หรอกครับที่คิดzeny แต่ผมบอกปัดไปที่ดีๆรับผิดชอบก็มีแต่ไม่ขอเอ๋ยชื่อเขาครับ มีคนหนึ่งในนี้เขาไม่คิดแล้วแต่ส่วนใหญ่ให้ในเฟสอย่างเดียวครับ
บอลLive 24 ชม.  เบาๆ เน้นๆ จัดหนักได้ทุกราคา

โปรตีน

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22/01/2013, 17:40:14 »
คุณ segul บ้าน 13ปีเริ่มมีการแจกเบอร์แล้ว

มันยังไงๆอยู่น่า แวะไปดูหน่อย
โชคจงอยู่เคียงข้างท่าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12