ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไม่ต้องคิดอะไรมาก.....หงส์แดง....นิ่มๆ  (อ่าน 1870 ครั้ง)

whan-kb

• Member
  • *
คิดบวก ท��กอย่างเป็นบวก...

whan-kb

• Member
  • *
วันนี้...หงส์...ระบายออกเต็มที่ไม่ชอบอย่าสวนนะครับขอให้ปล่อยผ่านไป...เชื่อผมเตอะ...!!!
คิดบวก ทุกอย่างเป็นบวก...

whan-kb

• Member
  • *
3-0 แล้วน่าจะสบายแล้วครับ... ระบายเต็มที่เรยอ่ะ

whan-kb

• Member
  • *
Re: วันนี้ไม่ต้องคิดอะไรมาก....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19/02/2013, 00:05:36 »
....ริโอ  อาฟ....ลองดูน่าสู้ได้น่ะ...เชื่อผมเตอะ

whan-kb

• Member
  • *
...ริโอ อาฟ เสมอ 1-1 สบายตัว ///   วันนี้ยังมองไม่ออกว่าอาเซนอลจะแพ้ได้ยังงัยเลยเนี้ย....วันนี้ขอเป็นปืนใหญ่โจรสลัดแล้วกัน...เชื่อผมเตอะ..!!!

oconer

• Hero Member (E)
...ริโอ อาฟ เสมอ 1-1 สบายตัว ///   วันนี้ยังมองไม่ออกว่าอาเซนอลจะแพ้ได้ย��งงัยเลยเนี้ย....วันนี้ขอเป็นปืนใหญ่โจรสลัดแล้วกัน...เชื่อผมเตอะ..!!!

ทางเดียวกันไปด้วยกันครับผม..

TPKbia

• Member
  • *
...ริโอ อาฟ เสมอ 1-1 สบายตัว ///   วันนี้ยังมองไม่ออกว่าอาเซนอลจะแพ้ได้ยังงัยเลยเนี้ย....วันนี้ขอเป็นปืนใหญ่โจรสลัดแล้วกัน...เชื่อผมเตอะ..!!!

ทางเดียวกันไปด้วยกันครับผม..

ไปด้วยคนครับ  ;)

whan-kb

• Member
  • *
...กระสุนด้านอ่ะเมื่อคืนฺ...วันนี้ลองฝากผีฝากไข้กับ _เจ้าปีศาจแดงดำดูซะหน่อยว่าจะสู้กับต่างดาวได้หรือเปล่า...!!!

whan-kb

• Member
  • *
ฺ....ต่างดาวเสร็จปีศาจ 2-0  ถ้าคิดจะรับใครก้อเจาะยาก... ;Dhttp://

whan-kb

• Member
  • *
...เกงค์....เอาอยู่ครับ   เชื่อผมเตอะ...!!! ;D ฝากเชียร์หงส์แดงด้วยนะครับ...555

โคตรเซียน JesuS

• หมัดดุ้นๆ - นวมไม่ต้อง
วันนี้หงษ์จะมามั้ยท่าน

+++++++++ สงครามยังไม่จบ  อย่าเพิ่งนับศพทหาร +++++++++

whan-kb

• Member
  • *
...ถ้าได้ดูเกมส์ที่แพ้ 2-0 ที่รัสเซีย โดนลูกผีจับยัดของไอ้ ฮัค ลูกนั้น...ทั้งเกมส์โอกาสดีกว่า มากกว่า วันนี้โอกาสชนะผมว่าอยู่ที่ 70-30 ครับ ที่เหลืออยู่ที่ดวงครับ...!!!  ;D

โคตรเซียน JesuS

• หมัดดุ้นๆ - นวมไม่ต้อง
...ถ้าได้ดูเกมส์ที่แพ้ 2-0 ที่รัสเซีย โดนลูกผีจับยัดของไอ้ ฮัค ลูกนั้น...ทั้งเกมส์โอกาสดีกว่า มากกว่�� วันนี้โอกาสชนะผมว่าอยู่ที่ 70-30 ครับ ที่เหลืออยู่ที่ดวงครับ...!!!  ;D

แฟนลิเวอร์ฟันธง วันนี้หงษ์ต้องบิน!!

ขอให้เกงค์เฮงๆคับคุณ Whan-KB

+++++++++ สงครามยังไม่จบ  อย่าเพิ่งนับศพทหาร +++++++++

whan-kb

• Member
  • *
....ไม่ต้องเกร็งเลย ไอ้เกงค์ ... ตายสนิทสู้หงส์เราไม่ได้ 555 วันนี้ขอเลือกบอลสดดีก่า ได้พักเยอะกว่าฟอร์มช่วงหลังก้อดีกว่าหลังจากได้ ฟาร์ท ไปทำเกมส์คิดว่าไม่น่าแพ้จะชนะหรือเปล่าก้ออยู่ที่ ดวงครับ...!!! สิงห์เหนือครับ (ฮัมบูร์ก) เชื่อผมเตอะ  ;D ;D ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12