ผู้เขียน หัวข้อ: $$$$ ++++++•[หมัดเดียว] 4ขาพัง ให้แค่วันละตัวเท่านั้น •++++++ $$$$  (อ่าน 1992 ครั้ง)

iZean

• Member
  • *
  • 1คืนสามารถทำให้เฮงเเละจนได้เช่นกัน...
0.00 FSV Frankfurt +0.25

สถิติ wwwwww+ 6 วันติดครับ
« แก้ไขครั��งสุดท้าย: 22/02/2013, 22:01:44 โดย iZean »

iZean

• Member
  • *
  • 1คืนสามารถทำให้เฮงเเละจนได้เช่นกัน...
ผมเพิ่งมีโอกาศ มาเปิดบ้านที่นี่ ใครอยากปปลดภาระเชิญครับ
สำหรับ สถิติสัปดาห์ที่ผ่านมา

Blackburn Rovers +1.5  win
Sampdoria +1  win
Koln +0  win
Saint johnstone +1.25  win
Schalke 04 +0.25  win0.5
Sparta Praha 1.25  win

iZean

• Member
  • *
ถึงทุกคนที่กำลังติดตามผมนะครับ

ก่อนอื่นเลยผมต้องบอกก่อนว่า ตัวผมเองนั้นก็ไม่ได้เก่งอะไรมากมายครับ แต่ผมคิดไว้ว่าในเมื่อก้าวเข้ามาเล่น ก้าวเข้ามาในวงการนี้ ก็คงต้องหาวิธีที่ดีที่สุดในการอยู่รอดในวงการ ซึ่งผมใช้วิธีการคือการเล่นแค่วันละ1ตัวเท่านั้น ซึ่งผมคิดว่าวิธีการนี้ เหมาะสมที่สุด เพราะผมคิดว่าจากประสบการณ์ที่ผมเล่นมานั้น คิดว่าคัดมาวันละ1ตัว ใน1เดือน ต้องถูกมากกว่าผิด ซึ่งผมคิดว่าทุกคนถ้าคิด ไตร่ตรอง ทีมที่จะเล่นวันละ1ตัว ผมเชื่อว่าทุกคนก็สามารถบริหารเงินภายใน1เดือนได้อย่างดี ซึ่งข้อดีของมันเลยคือ รู้ผลภายในตัวเดียวไม่ต้องลุ้นเยอะมากมาย หมกหมุ่นกับการลุ้นบอล จนไม่มีเวลาทำอย่างอื่น ดังนั้น ผมจึงเล่นแค่วันละตัว เล่นแล้วเอาเวลาไปทำอย่างอื่น

สุดท้ายเลยผมอยากฝากบอกทุกคนไว้เลยว่า อย่าหน้ามืด หมกหมุ่น เดิมพันอย่างเอาเป็นเอาตาย ได้มาก็ดีใจ เสียมาเดือดร้อนคนอื่น
วางแผนให้ดี อย่าให้เดือดร้อนคนอื่นครับ ถ้าคิดว่าหน้ามืดใส่หนักภายในคืนเดียว คิดจะเฮงข้ามคืน ก็สามารถหมดข้ามคืนได้เหมือนกันนะครับ ดังนั้นควรวางแผนให้ดีครับ จะทำอะไรอย่าให้ความโลภมาทำให้คุณหมดตัวนะครับ

iZean

iZean

• Member
  • *

Tworomance

• Hero Member (E)
ขอบคุณคร๊าบผม  ;D

iZean

• Member
  • *
ขอบคุณคร๊าบผม  ;D

ยินดีครับผม

เกรียนฟุตบอล

• Full Member
  • พูดให้ฟังดังแค่หู ทำให้ดูดังถึงใจ

ผมติดตามท่านมานาน ทางเฟส เเละเเล้วท่านก็มาจุติจนได้  ;D ;D
ตามไปเเบบไม่คิดมากครับ ออเดิฟ 10 เทาตัวนี้จัดไปครับ

iZean

• Member
  • *

ผมติดตามท่านมานาน ทางเฟส เเละเเล้วท่านก็มาจุติจนได้  ;D ;D
ตามไปเเบบไม่คิดมากครับ ออเดิฟ 10 เทาตัวนี้จัดไปครับ

หุหุ  :o ;)

LUCKY MAN

• Hero Member
พาดหัวข่าวกีฬาเช้า23-2-2556...ซังค์เพาลีบี้ในบ้าน(...bannpolball...แม่นจริงๆ...)หยอกขำๆเห็นกระทู้ชื่อเร้าใจซะเหลือเกิน ( $$$$ ++++++•[หมัดเดียว] 4ขาพัง ให้แค่วันละตัวเท่านั้น •++++++ $$$$ )

iZean

• Member
  • *
พาดหัวข่าวกีฬาเช้า23-2-2556...ซังค์เพาลีบี้ในบ้าน(...bannpolball...แม่นจริงๆ...)หยอกขำๆเห็นกระทู้ชื่อเร้าใจซะเหลือเกิน ( $$$$ ++++++•[หมัดเดียว] 4ขาพัง ให้แค่วันละตัวเท่านั้น •++++++ $$$$ )

ต้องรอชม..

iZean

• Member
  • *

iZean

• Member
  • *
  • 1คืนสามารถ��ำให้เฮงเเละจนได้เช่นกัน...
ชนเสาไป1 เกือบขึ้นนำ  ;D

Ninjaball

สวัสดีครับ
จัดตามไปครับ
 :D :D :D

iZean

• Member
  • *
สวัสดีครับ
จัดตามไปครับ
 :D :D :D

เฮงๆ++ ครับผม ;D

oconer

ขอบคุณครับผม.. :D :D

Ninjaball

วันนี้แพ้ 3:0
ไม่เป็นไรคับ วันนี้เอาใหม่  :D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12