ผู้เขียน หัวข้อ: ดูผมซักนิด ก่อนที่จะคิด X คับ !!  (อ่าน 550 ครั้ง)

littlenew

• Full Member
  • จิ้มถูก...จิ้มผิด ถือว่าเป็นประสบการณ์
ผมเด็กใหม่ก็จิงคับ แต่ขอฝากใว้หน่อยละกันนะคับ

วันนี้ เสต็บ

น่อล + เซลติก + ลียง + เฟเนบาร์เช่

ส่วน เต็ง

ลียง ( เบน-ซีม่าโรชั่น ของดังในอังกิด คับ )

ดูเฉยๆก็ได้คับ อย่าพึ่งเชื่อผม มันไม่มีอะไรที่แน่นอน ( แต่วันนี้ ทั้งocean twelve ทั้งเต็ง แน่นอนคับ )

นอกบ้านมาแรงคับ
... สักวันหนึ่ง เราต้องเฮง เพราะการเชียร์ !! ...

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12