ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊สธรรมชาติเป็นยังไง  (อ่าน 151 ครั้ง)

AA4U

• Member
  • *
แก๊สธรรมชาติเป็นยังไง
« เมื่อ: 01/02/2016, 12:39:21 »
 ก๊าซธรรมชาติ เป็นพลังงานทางเลือกใหม่สำหรับรถยนต์ ในปัจจุบันมีก๊าซอยู่ 2 ชนิดคือ ก๊าซ LPG และ
          ก๊าซ NGV ซึ่งผู้อ่านสามารถศึกษาหาข้อเปรียบเทียบแล้วเลือกที่จะติดตั้งก๊าซ LPGหรือ ก๊าซ NGV ได้จาก
          Web Site หรือหนังสือที่เกี่ยวกับก๊าซรถยนต์ ที่มีวางจำหน่ายที่ร้านหนังสือ ส่วนในเนื้อหาของ Web นี้จะมีจุด
          ประสงค์ของการไขข้อข้องใจ ตอบปัญหา และช่วยแก้ไขปัญหาต่างๆที่เกิดจากการใช้พลังงานก๊าซ รวมถึงแนะ
          นำวิธีการป้องกันผลเสียเฉพาะที่จะเกิดขึ้นกับเครื่องยนต์ที่ดัดแปลงมาใช้พลังงานก๊าซ LPG และ NGV
Line Id >> football44 สนใจก็ตามมานะครับ

hamlax_hd

• Full Member
Re: แก๊สธรรมชาติเป็นยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01/02/2016, 13:37:03 »
ช่วยอโหสิกรรมให้ผมด้วยนะคับ ตอนนี้เครียดมากไม่รู้จะทำยังไง แต่ก็พอจะคิดได้อย่างนึงคับคือ บางทีถ้าผมตายๆไปเลยเรื่องอาจจะจบก็ได้
เอาละคับ ตอนนี้ผมคิดได้แล้วใจผมสงบลงมาก คิดแล้ว คิดดีแล้วว่าการที่ผมตายๆไปซะเพื่อที่จะได้ไปชดใช้กรรมในนรกคงเปนทางออกที่ดีที่สุด
ก่อนผมจะไปผมขออย่างนึงนะคับ ผมอยากให้จบเรื่องนี้ อยากให้พี่ๆลบบ้านนั้นออกไป เพราะผมสงสารเขาคับ เขาไม่รู้เรื่อง
สุดท้ายนี้ผมขอบอกพวกที่จะมาหลอกขายนะคับ ให้ดูผมเปนตัวอย่าง ว่าตอนนี้ผมเปนยังไงเหมือนตายทั้งเปน ข้อความนี้ผมจะส่งให้ทุกบ้าน
เพราะมันจะเปนข้อความสุดท้ายในชีวิตของผม เปนข้อความที่ผมเขียนมาจากใจ สุดท้ายนี้ผมขออโหสิกรรมต่อทุกท่านนะคัับ และหวังว่าท่านจะอโหสิกรรมให้ผมด้วย
ขอบคุนและลาก่อนคับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12