ผู้เขียน หัวข้อ: ··¤(`×[¤ ซอคเก้อร์พูล ¤]×´)¤·· ® คัดเน้นๆ 80%™  (อ่าน 6581 ครั้ง)

ตามล่าหาทีเด็ด

• Jr. Member
  • **
สวสดีครับ วันนี้ผมนาย ซอคเกอร์  ไกด์ พาเฮง จัดทีเด็ดมาให้ชมกัน 1 ตัว เน้น ๆ

ไปดูเกมคู่ของ
   ปอร์โต้ - ชาลเก้

ราคาเดิมพัน : ปอร์โต้ต่อครึ่งควบลูก

ความน่าจะเป็นของเกม

ปอร์โต้ความพร้อมตัวผู้เล่นถือว่าสมบูรณ์ครบทุกตัว
ประกอบกับฟอร์มช่วงหลังที่ดีเอามาก ๆ นำเป็นจ่าฝูงลีก โปรตุเกส ในปัจจุบัน
ทางด้านชาลเก้เก้าอี้กุนซือเริ่มสั่น ๆ เพราะ ฟอร์มช่วงหลังแพ้มา 3 นัดติดกัน
เกมนัดแรก ชาลเก้ ชนะมาได้ 1-0 ก็ตามแต่เกมโดยรวมของพวกเขาเป็น
รองปอร์โต้ และวันนี้กลับมาเล่นในบ้านปอร์โต้ที่ดราเกา พวกเขาจะมาเน้น
หาประตูแรก และเดินหน้าทำเกมทำประตูที่ 2 เพื่อผ่านเข้ารอบ บวกด้วยสนาม
ที่ถนัดและเสียงเชียร์จากคนดู ดูยังไงชาลเก้ก็ไม่น่ามายันไว้ 1 ลูกมีแน่ครับสำหรับ
ปอร์โต้ ถ้าพวกเขาได้เร็วเกมจะเปลี่ยนไปของพวกเขาทันที

Soccer-Guide ::: ปอร์โต้

สกอร์ที่คาด : ปอร์โต้ชนะ 2-0 หรือ 3-1

วันนี้โชคดี เฮงครับ
  :) :) :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/09/2008, 22:07:03 โดย ~[ soccer-guide ]~ »

MaJaK_NaRoK

• Full Member
Re: วิเคราะห์-วิจารณ์ Ooo โดย Soccer Guide ooO - พาเฮง -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05/03/2008, 23:04:50 »
วันนี้ผมใส่ ปอโต้ หนักๆ โรม่า หนักๆ

• **
Re: วิเคราะห์-วิจารณ์ Ooo โดย Soccer Guide ooO - พาเฮง -
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05/03/2008, 23:27:34 »
โรม่า มีบทเรียนเมื่อปีที่แล้ว ที่ชนะในบ้าน2-1
แล้วออกมาแพ้เกมนอกบ้าน ดูแล้วโรม่าน่ามาเน้น
เกมรับเป็นพิเศษแล้วใช้โอกาสสวนกลับเร็ว ประกอบ
ด้วยบอลสเปนที่กองหน้าคมแต่หลังรั่ว ส่วนมาดริด
ต้องรอเช็คอาการ นิสเตอรอย ดูรูปเกมแล้ว ถ้าเชียร์
โรม่าก็น่าเฮสุดๆหรือก็อิ่มครึ่ง

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06/03/2008, 08:53:28 »
สรุปผลเมื่อวานนะครับ

ปอร์โต้ 1 - 0 ชาลเก้        อิ่มครึ่ง

คงจะเฮงสมหวังกันไปนะครับ

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06/03/2008, 12:14:02 »
 :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/03/2008, 12:16:43 โดย soccer-guide »

MaJaK_NaRoK

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06/03/2008, 12:15:06 »
ขอบคุณทรรศนะดีๆครับ เมื่อวานได้ปอโต้กับ โรม่า เต็มๆๆ  ;D ;D ;D

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06/03/2008, 12:17:09 »
ครับ ขอบคุณมากครับเดี๋ยววันนี้ผมจัดต่อให้เลย

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06/03/2008, 12:17:35 »
สวัสดีครับ วันนี้ผมนาย ซอคเกอร์  ไกด์ พาเฮง มาพร้อมกับจัดทีเด็ดมา
ให้ชมกัน 2 ตัว เน้น ๆ จะมองไปที่เกมยูฟ่าคัพรอบ 16 ทีมสุดท้าย
เรียงตามลำดับความมั่นใจจากมากไปถึงมากที่สุด

เริ่ม��้วยเกม โอลิมปิก มาร์เซย - เซนิต

ราคาเดิมพัน : โอลิมปิก มาร์กเซยต่อ 1 ลูก

ดูจากราคาที่เปิดมาถือว่าแพงมากสำหรับทีมอย่างโอลิมปิก มาร์กเซย
แต่วันนี้พวกเขาจะได้แนวรับ 2 ตัวจริงกลับมาช่วยทีมอีกครั้ง ตรงกลางมีทั้ง
นาสรี่ และ เชย์รู เป็นตัวของปั้นเกมให้ในเกมรุก ทางเซนิต
 แชมป์ของลีกรัสเซียฤดูกาลนี้ เกมนอกบ้านในถ้วยยุโรปของพวกเค้า
ไม่ค่อยดีเท่าไหร่และด้วยความฟิตที่ลีกรัสเซียปิดฤดูกาลไปแล้ว
ดูแล้วถ้ามาร์กเซยมาเน้นบุกเชื่อว่าทำได้แน่ 1 ลูกมีแน่ครับ จะอยู่ที่เฮสุดๆหรือเจ๊า

Soccer Guide ::: โอลิมปิก มาร์กเซย

สกอร์ที่คาด : มาร์กเซย ชนะ 1-0 หรือ 2-0 ครับ

มาดูที่คู่ที่ 2 ต่อกันเลยนะครับ โฟกัสไปที่ เกมที่เบลเยี่ยม

ระหว่าง
  อันเดอร์เลชส์ – บาเยิร์น มิวนิค

ราคาเดิมพัน :: บาเยิร์น มิวนิค ต่อ ครึ่งควบลูก

อันเดอร์เลชส์ผ่านเข้ารอบด้วยการชนะบอร์กโดช์มา
มาในวันนี้พวกเค้าตั้งเจองานหนักเต็ง 1 อย่างเสือใต้ บาเยิน มิวนิค
ผลงานในลีกของอันเดอร์เลชส์ถือว่าใช้ได้โดยเฉพาะเกมในบ้านที่
ชนะไป 9 เสมอ 2 แพ้แค่ 1 เสียไปแค่ 8 ลูก และเกม 5 นัดหลังสุด
ชนะไป 4 แพ้แค่ 1 แต่ศักยภาพในทีมของพวกเขาตกลงไปมากจากปีที่แล้ว
จากแชมป์ลีกปีที่แล้วปีนี้ตกมาอยู่ที่ 5 แต่การเจอกับบาเยิร์น วันนี้ที่สภาพทีม
พร้อมเต็มที่ขาดแค่เพียงลูซิโอ กองหลังชาวบราซิล แต่เกมรุกยังจี๊ดจ้าด
จัดจ้านเหมือนเดิมมีทั้ง ริเบอรี่ ที่หายเจ็บกลับมา ไหนทั้งคู่กองหน้า อย่าง
โทนี่ กับ โคลเซ่ ดูยังไงเ��ื่อบดกันไปนาน ๆ บาเยิร์นจะเป็นฝ่ายที่น่าจะกำชัย
ชนะกลับบ้านไปได้อย่างไม่น่ายากเย็นหนักด้วยประสบการณ์และศักยภาพของตัวผู้เล่น
จะเฮสุดๆหรือแค่ขำๆก็เท่านั้นเอง ต้องเชียร์ครับ

Soccer Guide ::: บาเยิร์น มิวนิค
สกอร์ที่คาด : บาเยิร์น มิวนิค ชนะ 1-0 หรือ 2-0 ครับ

สรุปให้อีกทีครับทีเด็ดประจำ Soccer Guide วันนี้

Soccer Guide ::: โอลิมปิก มาร์กเซย  และ  บาร์เยิร์น มิวนิค

คืนนี้ขอให้โชคดี สมหวังกันทุกคนครับ  :) :) :)

milkyzaa

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06/03/2008, 14:24:37 »
แหล่มเรยคับ

toomtum

• Member
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06/03/2008, 14:57:52 »
เอฟเวอร์ตัน

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06/03/2008, 19:56:28 »
วันนี้ก็ฝากเอาไว้อีกนะครับสำหรับคู่อื่น ๆ

สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
แวร์เดอ เบรเมน
เบนฟิก้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/03/2008, 20:02:29 โดย soccer-guide »

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06/03/2008, 20:08:18 »
เอฟเวอร์ตันวันนี้ สภาพทีมก็ถือว่าสมบูรณ์ แต่ต้องออกไปพบ
กับทีมอย่างม่วง มหากาฬ ฟิออเรนติน่า ดูแล้วฟอร์มทั้งคู่
กำลังถึงขีดสุดยอด โดยนัดล่าสุด ชนะมาทั้งคู่ ดูแล้วเกมมาวันนี้
น่าจะเปิดแลกกันเต็มที่ ดูแล้วเกมออกมาน่าจะเสมอกันไป
แต่ในใจผมก็ยังแอบเชียร์ฟิออเรนติน่าอยู่ลึก ๆ

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06/03/2008, 20:40:00 »
จัดไปให้สำหรับคนชอบบอลชุด

ชุดแรก : บาเยิร์น มิวนิค  โอลิมปิก มาร์เซย   เบนฟิก้า
ชุดสอง : พีเอสวี  เบรเมน  สปอร์ตติ้ง ลิสบอน

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06/03/2008, 22:57:03 »
ยังไงก็ช่วยลุ้นให้ด้วยนะครับคืนนี้

Voltsrave

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06/03/2008, 23:36:24 »
ลองดูท่านซักที

•—Carlos`Alberto`Tevez—•

• Hero Member (E)
  • Old`Trafford ,Manchester, M16 ORA, England
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07/03/2008, 00:59:00 »
เบรเมน คิดผิดแล้วละครับ -*- วันนี้เดิมพัน เรนเจอร์ไปละ
~* Manchester United *~

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07/03/2008, 01:28:02 »
เบรเมนวันนี้หวังแค่เสมอก็พอแล้วละครับ

แต่ตอนนี้ทีเด็ดผม บาเยิร์นมิวนิคขึ้นนำ 1 - 0

sukei

• Member
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07/03/2008, 01:51:49 »
บาเยิร์นมิวนิคขึ้นนำ 2-0 แล้ว      อันเดอร์เลชส เหลือ 10 คนด้วยโดนใบแดง

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07/03/2008, 10:27:20 »
สรุปผลเมื่อวานนะครับ

อันเดอร์เลชส์ 0 - 5 บาเยิร์นมิวนิค          อิ่มพุงกางครับ

โอลิมปิก มาร์กเซย 3 - 1 เซนิต             อิ่มสุด ๆ ครับ

เต็ง 2 เข้า 2 ครับ เมื่อวาน

คงจะโชคดีกันทั่วหน้ากันนะครับ 
:) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/03/2008, 10:29:46 โดย soccer-guide »

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07/03/2008, 10:34:51 »
วันนี้บท วิเคราะห์ วิจารณ์ จะออกช่วงเย็นหน่อยนะครับ

ยังไงก็ขอโทษล่วงหน้าละกัน

:) :) :) :) :)

milkyzaa

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07/03/2008, 12:34:15 »
วันนี้ผมจะรอนะคับพี่

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07/03/2008, 20:18:58 »
สวัสดีครับ วันนี้มาช้าไปหน่อย ขอโทษนะครับ แต่ขอเตือน
ว่าวันนี้มีแต่บอลลีกเล็กอาจจะพลิกง่ายหน่อยถ้าผิดพลาดก็
ขอโทษล่วงหน้าละกันครับแต่ยังมาพร้อมทีเด็ด 2 ตัว
คัด ๆ มา เน้น ๆ เหมือนเดิมเรียงตามลำดับทีมที่มั่นใจมากถึงมากที่สุด
เริ่มที่ตัวแรก��ะครับ
ในลีก ดิวิชั่น 1 ดัตช์
โก อเฮด อีเกิ้ล - ไอนด์โฮเฟ่น

ราคาเดิมพัน : โก อเฮด อีเกิ้ล ต่อหนึ่งลูก

โก อเฮด อีเกิ้ล วันนี้จะเจองานง่ายอย่าง ไอนด์โฮเฟ่นที่ยังคง
เวียนว่ายตายเกิดอยู่ที่ ท้ายตาราง จากอันดับ 7 ตอนนี้ตกฮวบ
มาอยู่ที่อันดับบ๊วยของตารางประกอบกับเกมนอกบ้านที่ห่วยไม่เอา
ไหน โดยที่ไม่ชนะใครเลย เสมอไป 3 แพ้ซะ 12 ประตูเสียไปถึง
42 ลูก ดูทุกมุมของเกมยังไง โก อเฮด อีเกิ้ล มาคงต้องเน้นเป็นพิเศษ
เพื่อทำแต้มขึ้นกลับไปบนหัวตารางอีกครั้ง จึงเชื่อว่า โก อเฮด อีเกิ้ล
วันนี้น่าจะใส่เต็มที่ อาจจะเสมอราคาที่ต่อ แต่ยังไงก็ต้องต่อครับ

Soccer Guide ::: โก อเฮด อีเกิ้ล

สกอร์ที่คาด ::: โก อเฮด อีเกิ้ล ชนะ 2-0 หรือ 2-1

ไปดูคู่ที่ 2 ที่เกม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

ระหว่าง บาสเตีย  - นิออร์

ราคาเดิมพัน   บาสเตีย ต่อครึ่งควบลูก

บาสเตียอันดับ 4 ในลีก ผลงานถือว่ากะเตื้องขึ้นมา
เรื่อย ๆ จากอันดับรองบ๊วยขึ้นมาอยู่อันดับ 4 จนจะ
มีสิทธิ์ขึ้นไปเล่นในลีกเอิง ดูแล้วแรงจูงใจเล่นเพื่อขึ้น
ไปเล่นในลีกสูงสุดของประเทศมีแน่ ต่างจาก นิออร์
ที่ฟอร์มสาละวันเตี้ยลงไปเรื่อย ๆ แถมด้วยเกมนอกบ้าน
หนักไปทางเสมอหรือแพ้ ดูยังเกมนี้บาสเตีย บดไปเรื่อยๆ
แล้วยิ่งเล่นในบ้านที่เล่นได้ดี ดูแล้วน่าจะกำชัยชนะไปได้

Soccer Guide ::: บาสเตีย

สกอร์ที่คาด :: บาสเตียชนะ 1-0 หรือ 2-1

สำหรับวันนี้อย่างที่บอกครับบอลเล็ก ๆ พลิกง่ายแต่ก็ยังน่า
ติดตามเชียร์��ยู่ ยังไงก็ขอให้ทุกท่านที่เข้ามาอ่านทรรศนะของ
ผม โชคดี เฮงทุกคนครับ

:) :) :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/03/2008, 20:21:26 โดย soccer-guide »

milkyzaa

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08/03/2008, 01:14:17 »
ขอบคุณครับพรุ่งนี้มาไวๆน๊าคับ

milkyzaa

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08/03/2008, 04:27:55 »
วันนี้มารอทรรศนะเหมือนเดิมคับ

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08/03/2008, 10:27:33 »
เมื่อวานตายหมดเลยต้องขอโทษด้วยนะครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12