ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคนที่มาแจก แล้วล็อคกระทู้ !! ทุกท่านครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)

asta

• Jr. Member
  • **
ผมงงทำไมต้องล็อคแล้วบอลที่ให้ส่วนมากก็ไม่มีเปิดกัน
ทำไมต้องล็อคกระทู้ด้วย อันนี้ข้องใจมากครับ

อีกอย่างที่ผมงงคือเจตนาของคุณคือแจกฟรี หรือแจกแล้วเข้าก็ลง ID Line หรือป่าว

คือถ้าจะมาหาผลประโยชน์ในนี้ผมว่าไปที่อื่นดีกว่าครับ
ผมสังเกตุมานานแล้ว พวกสมัคร ID มาใหม่แล้วโพสเลย
ส่วนมากจะโพสแบบเดิมๆ แล้วพอผิดก็ลบบ้านทิ้งลงใหม่

ผมคิดแบบนี้นะ ทุกคนคิดตามผมหรือป่าวหรือผมเป็นคนเดียว

Mayu

• Hero Member (E)
  • ไม่มีอะไรแน่นอน...
เพราะผลประโยชน์ไม่เข้าใครออกใคร   มันก้อเลยมาไม่รู็จักจบ  อาเมนนนนนนน

#มาแจกฟรี หวังดีก้อดีไป ขอบคุน
#มาแจกฟรี หวังขาย คนซื้อระวัง ม้วย   **คนในบ้านผลบอลเก่งๆมีดีหลายท่านให้ติดตามไม่ต้องซื้อ** ;)

Ballball2

• Super Hero Member (E)
ผมงงทำไมต้องล็อคแล้วบอลที่ให้ส่วนมากก็ไม่มีเปิดกัน
ทำไมต้องล็อคกระทู้ด้วย อันนี้ข้องใจมากครับ

อีกอย่างที่ผมงงคือเจตนาของคุณคือแจกฟรี หรือแจกแล้วเข้าก็ลง ID Line หรือป่าว

คือถ้าจะมาหาผลประโยชน์ในนี้ผมว่าไปที่อื่นดีกว่าครับ
ผมสังเกตุมานานแล้ว พวกสมัคร ID มาใหม่แล้วโพสเลย
ส่วนมากจะโพสแบบเดิมๆ แล้วพอผิดก็ลบบ้านทิ้งลงใหม่

ผมคิดแบบนี้นะ ทุกคนคิดตามผมหรือป่าวหรือผมเป็นคนเดียว

ผมต่อต้านเป็นกลุ่มคนกลุ่มแรกๆ จนตอนนี้หมดแรงและ ไม่หมดไปซักที ทำได้แค่เตือน :D
ผิดทบ2เท่า✔️✔️✔️
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน

asta

• **
ที่แน่ๆ ผมว่าบอลธุรกิจกับอีกอันชื่อเลิศกิศ2 มันคนเดียวกันหรือป่าว
ตั้งกระทู้คล้ายกันเลย หวังผลประโยชน์แจก ID Line อีก เบื่อพวกลงสถิติด้วย
พวกโชว์ข้อมูลผิดแล้วลบบ้านทิ้ง แล้วเอาไอดีใหม่กับรูปภาพดิสเพลชื่อใหม่แต่ ID ยัง Newbie อยู่เลย

เตือนๆ กันหน่อยครับ ได้ก็ดีไป เสียขึ้นมาเราสิที่เสีย

รามเทพ

• Sr. Member
  • บวกวันละห้าแดง (สามสิบวัน ก้อ สิบห้าเทาแล้ว)
ผมนี่ยิ่ง งงงงงง
มีคนบ้าไปซื้ออีกรึ
ไอ้ทีดง ทีเด็ด
 :-X :-X :-X
ไม่คิดโทษใคร
เพราะใจ
ตามไปเอง อิอิ

asta

• **
บอลธุรกิจ / บอลวิเคราะห์ มันคนเดียวกันแหละดูเอานะครับ

ลอลสังเกตุดูบอลบ้าไร วันนึงมี 10 คู่จะบ้าตาย มันจะล็อคขนาดนั้นเลยหรอ
แค่วันละ 1-2 พอเชื่อได้ นี้อะไร 10 คู่รวด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12