ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเนียบ ★★★เซียนบอลเ ต็ งแห่งบ้านผลบอล ★★★(ปิดตัวถาวร แล้วนะครับ)  (อ่าน 1098185 ครั้ง)

leonal

• Super Hero Member (E)
16.00 บุรีรัมย์ รอง +2.00 @ 0.77
...... NO DRAMA .......

chnachai

• Hero Member (E)
  • ตัวที่เสียวที่สุด........คือตัวที่ปลอดภัยที่สุด...
02.45   ปารีส แซงต์  +0.25

----------------------------------------

zorro_lek

• รู้ว่าเสี่ยงยังไงต้องขอลอง
02.45  ลิเวอร์พูล-0.5
ความเร็วเป็นเรื่องของปีศาจความฉลาดเป็นเรื่องของเรา(เหรอ)

zorro_lek

03.05  ลาชิโอ-0.5
ความเร็วเป็นเรื่องของปีศาจความฉลาดเป็นเรื่องของเรา(เหรอ)

leonal

06.00 พัลไมรัส เอสพี ต่อ -1.75 @ 0.80
...... NO DRAMA .......

chnachai

• ตัวที่เสียวที่สุด........คือตัวที่ปลอดภัยที่สุด...
03.00   บายาโดลิด   -0.25

------------------------------------

ไม่มีใครทำหน้าที่...................

zorro_lek

zorro_lek

22.15  อิบาร์ +1/1.5

zorro_lek

21.00  แอสโคลี่ พิคชิโอ้+1/1.5

lost to win

• เราจะสู้กับ4ขาอย่างมั่นคง ด้วยวิธีการวางแผน
กระผม ในฐานะชื่อเจ้าของกระทู้ และผู้สังเกตุการณ์

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมกันแบ่งปันน้ำใจ และขอขอบคุณคณะผู้ดูแลจัดทำคะแนนทุกๆท่านเป็นอย่างสุง มา ณ.โอกาสนี้
ด้วยภาระหน้าที่ของผู้จัดทำ ที่มีแตกต่างกันไป บางจังหว่ะมันก็ไม่มีเวลา มันคงจะต้องถึงเวลา ปิดบ้านนี้เป็นการถาวรนะครับ

หากมีท่านใดมีแนวคิดที่จะสานต่อ ผมอนุญาตให้ท่านนำข้อมูลของกระทู้นี้ไปใช้ในกระทู้ใหม่ของท่าน ได้อย่างเต็มที่ ไม่ต้องขออนุญาตนะครับ

ขอบคุณครับ

ปิดถาวร  25/2/2651
ก้าวไปอย่างมีเป้าหมาย ไม่รีบ ไม่โลภ ไม่ใจร้อน ได้น้อยๆยังดีกว่าเสีย

Hamz

กระผม ในฐานะชื่อเจ้าของกระทู้ และผู้สังเกตุการณ์

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมกันแบ่งปันน้ำใจ และขอขอบคุณคณะผู้ดูแลจัดทำคะแนนทุกๆท่านเป็นอย่างสุง มา ณ.โอกาสนี้
ด้วยภาระหน้าที่ของผู้จัดทำ ที่มีแตกต่างกันไป บางจังหว่ะมันก็ไม่มีเวลา มันคงจะต้องถึงเวลา ปิดบ้านนี้เป็นการถาวรนะครับ

หากมีท่านใดมีแนวคิดที่จะสานต่อ ผมอนุญาตให้ท่านนำข้อมูลของกระทู้นี้ไปใช้ในกระทู้ใหม่ของท่าน ได้อย่างเต็มที่ ไม่ต้องขออนุญาตนะครับ

ขอบคุณครับ

เอิ่มมม...

ผมว่าจะมาตามฤดูกาลหน้าอยู่เลย

ปิดซะแล้วเสียใจจัง

หว่าว่าจะมีคนมาสานต่อนะครับ

ปิดถาวร  25/2/2651

jkku

ณธีร์

ไม่มีคนดูแลอัพเดทข้อมูล เข้าใจครับ เสียดายเหมือนกันมิตรภาพดีดี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12