ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปงคนโกง USER - คัดสรรบอล !!! หลอกลวง100% มาอ่านในนี้ได้ครับ  (อ่าน 8757 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
Re: ถึงกระทู้ > ข้อมูลของแพงมาแบ่งปัน !!!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17/11/2016, 21:59:51 »
 >:(

Mushroom2268

• Member
  • *
อันนี้ นี้เอง

NatranTded

• Jr. Member
  • **
มันมาอีกแล้วท่าน

มันหลอกลวงมาหลายเว็บละครับ ระวังพวกลง Line

SaoSoccer

• Member
  • *
พึ่งเห็นอันนี้ สงสัยหลอกจริงจังนะเนี่ย

ไม่มีใครไปซื้อมัน มันเลยแจกเลย 55555555555555

hengchoy

• Full Member

มันหลอกลวงมาหลายเว็บละครับ ระวังพวกลง Line

ระดับพรีเมี่ยม

• Member
  • *
เราไม่ซื้อมันก็แจกฟรี ขนาดแจก เจ๊าไป 2 ล่าสุด ที่เข้าๆมาสงสัยฟลุ้คแน่นอน เหมือนที่ท่านในนี้บอกละครับ หลอกลวงแน่ๆผมสังเกตุดูเเล้ว

ก็ได้แค่เตือน หุหุ มันไม่ยอมเลิกขาย ก็จะเตือนๆแบบนี้ตลอด ไม่ให้คนเสียค่าโง่แบบผม ถ้าเห็นพวกลง ID LINE คือมันแหละคนเดียว

Re: ถึงกระทู้ > ข้อมูลของแพงมาแบ่งปัน !!!
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 21/11/2016, 15:39:05 »
ลงผล***ก็ผิด สหรัฐมันต่อ 0/0.5
มันต้องผิด ***ลง WIN คนมองผ่านๆนึกว่ามันเก่ง แต่ที่ไหนได้แต่ละตัวราคา***ได้ 0.6 เอง

***มั่วชิบหายแล้วอีกอย่าง ใครเชื่อมันโครต***บอกเลย

:) :)  เห็นหละปวดใจ จิงๆ เจอเยอะมากๆ ผิดมันหายหัว ตลอด

มึ งอีกแล้วหรอครับ กลับมาเหมือนเดิม มุกเดิมๆๆๆ
ลงอล้วอวยใหญ่เลย หลอกขายสา ยไปทั่ว ถ้ามึ งดีจริงจะประกาศขายทำไม

คนในนี้ไม่โง่หรอก ขนาดในกระทู้มึ งเขายังด่ามึ งเลย

ชื่อบัญชี ขวัญฤทัย XXXXXXX กุจำได้แม่นเลย หรือชื่ออื่นๆอีกมากมาย

NatranTded

• **
พวกนี้เมื่อไหร่จะโดนลบกระทู้ เบื่อจริงๆ หลอกลวงหน้าด้านมากครับ แค้นยังไม่หายเลย

NatranTded

• **
มันบอกอยากมีใช้ให้ทักไป มันยังบล็อคืLine ผมอยู่เลย บอกจะคืนเงินแม่ งหายไปเลย

NumberOnE'

• Member
  • *
มันบอกอยากมีใช้ให้ทักไป มันยังบล็อคืLine ผมอยู่เลย บอกจะคืนแม่ งหายไปเลย
ทำใจคะ เราโดนไป 3000 คะ คนแบบนี้อยู่ในสังคมยิ่งแย่คะ

eveeve

• Full Member
ขอดูหลักฐานที่ให้ผิด กับที่เสียไป3000 หน่อย

ระดับพรีเมี่ยม

• Member
  • *
ปวดหัวกับมันเหลือเกินทำไมเว็บไม่ลบๆพวกกระทู้ขายไปสักที

มึ งอีกแล้วหรอครับ กลับมาเหมือนเดิม มุกเดิมๆๆๆ
ลงอล้วอวยใหญ่เลย หลอกขายสา ยไปทั่ว ถ้ามึ งดีจริงจะประกาศขายทำไม

คนในนี้ไม่โง่หรอก ขนาดในกระทู้มึ งเขายังด่ามึ งเลย

ชื่อบัญชี ขวัญฤทัย XXXXXXX กุจำได้แม่นเลย หรือชื่ออื่นๆอีกมากมาย

ใครเจอบัญชีนี้ รู้ได้เลยว่ากำลังโดนหลอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/11/2016, 20:43:27 โดย ปั่นใจ »

ใครเจอบัญชีนี้ รู้ได้เลยว่ากำลังโดนหลอก

ไม่อยากให้ใครเป็นเหยื่อของมัน มันจะพูดอวยแต่ของตัวเอง ถ้ามันดีจริง ขอบัตรประชาชนมันเลย ให้ตรงกับเลขบัญชี

Asawin10

• **
ไอ้พวกภาระสังคม สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น >:( >:( >:(

ไอ้พวกภาระสังคม สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น >:( >:( >:(
พวกลง ID LINE คือมันไม่กล้าเอา LINE จริง บัญชีจริงมาหรอก มันกลัวโดนตามได้ พวกนี้หลอกลวงแน่นอน

Ammyz

• Member
  • *
พวกลง ID LINE คือมันไม่กล้าเอา LINE จริง บัญชีจริงมาหรอก มันกลัวโดนตามได้ พวกนี้หลอกลวงแน่นอน
ตอนแรกผมก็ไม่แน่ใจหรอกครับ แต่ไปๆ มาๆ ปั่นใจ นายจะเน้นโจมตีแต่พวกลงLine เพราะนายขายสา ยลงเบอร์โทรใช่ไหม คนปกติที่ไหนเค้าจะเน้นแบบนี้จริงไหม

ตอนแรกผมก็ไม่แน่ใจหรอกครับ แต่ไปๆ มาๆ ปั่นใจ นายจะเน้นโจมตีแต่พวกลงLine เพราะนายขายสา ยลงเบอร์โทรใช่ไหม คนปกติที่ไหนเค้าจะเน้นแบบนี้จริงไหม
อย่าพูดไปหน้าม้า เขาดูออกนะจ้ะ คนมาพิมพ์ในนี้ก็มีหลายคน หลายดาว ท่านบอลก็พิมพ์นะ ถ้าสายลงLINE ไม่หลอกจริง ท่านBALL จะมาพิมพ์ทำไม คิดเอาเองนะจ้ะน้อง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12