ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าของคนดูที่ผลของงาน ข้อมูลลับ ดูก่อนเลยจ้า  (อ่าน 1208 ครั้ง)

iceseer

• Jr. Member
  • **

สายลับจับคนโกง

• Sr. Member
ค่าของคนดูที่ผลงาน หูยยยยยยยยยยยยย รอดูเลยครับ  :P :P 

iceseer

• **
บาเซโลน่า -1.5/2
ตัวแรกกินนิดหน่อย รอดูตัวต่อไปเลยครับ
สถิติ : w

สายลับจับคนโกง

• Sr. Member
บาเซโลน่า -1.5/2
ตัวแรกกินนิดหน่อย รอดูตัวต่อไปเลยครับ
สถิติ : w
ได้ครึ่ งนะครับ รอดูต่อไป อย่าพึ่งลง ID Line ขายสายนะครับ

iceseer

• **
Inter milan -0.5

มีสติกันด้วยนะครับ คนจะเฮงต้องหยุดให้เป็น

iceseer

• **

มีสติกันด้วยนะครับ คนจะเฮงต้องหยุดให้เป็น

นำ2-0ละครับ มีใครได้หยิบไปมั้ย

Ballball2

• Hero Member

นำ2-0ละครับ มีใครได้หยิบไปมั้ย

เสมอ 2-2 แล้งครับพร้อมใบแดง  :D
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
ตัวรับแท ง : W.27 w.6 D.7 L.5 l.4
ตัวสีเหลือง : มั่นใจมากๆ(100K) ไม่ได้นับสถิติเพราะนับไม่ไหว

zorro_lek

• Hero Member
  • รู้ว่าเสี่ยงยังไงต้องขอลอง
แพ้ 3-2  ทำไปได้ :o :o :o
ความเร็วเป็นเรื่องของปีศาจความฉลาดเป็นเรื่องของเรา(เหรอ)

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12