ผู้เขียน หัวข้อ: บัญชีคนโกง >984-XXXXXXX ขวัญฤทัย XXXXXXX กรุงไทย อยากโง่สมัครก็ตามใจ  (อ่าน 244 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ลักษณะของมัน ชอบอวยสายของตัวเอง ซื้อจากสโมสรฟุตบอล คุณคิดว่ามันใหญ่ขนาดนั้นจริงหรอครับ
ขนาดซื้อได้เลยหรอแล้วมาขายเราตัวละเป็นหมื่นๆ มันจะมีใครโง่ไปซื้อมั้ง พอมันผิดมันก็ไปสมัคร Line ใหม่แล้วมาโพสลงอีก

สังเกตุดูก็รู้ ถ้าให้ดีก็ขอบัตรประชาชนมัน ให้หน้าเหมือนกับคนในภาพ อย่าเอาแต่คุยLine

ผมเตือนได้แค่นี้ เพราะมันมีเล่เหลี่ยมเยอะ ในการเชียร์กับคุณ บัญชีมันก็ปลอมมา ส่วนรูปมันก็ไปเอาจากคนอื่น
ในนี้มีคนเป็นเหยื่อเยอะมาก แต่พอออกมาพูดมันก็หาว่าเป็นหน้าม้าตลอด ลองคิดกันดูนะครับ เฮงขนาดนั้นจะมาขายทำไม

ดูอย่างที่มันลง ผมก้ทำได้ มันแค่ง่ายๆถ้าจะหลอกคนอื่น ผมแค่อยากเตือนทุกคนจริงๆ ว่าพวกนี้มันหลอกลวง ที่ลง ID LINE อย่าไปสมัคร มันไปเอามาจากคนอื่นแล้วอ้างว่าของตัวเอง ถ้าไม่เชื่อก็ตามใจ

นี้ก็คือคนที่ตามจับได้ว่าโกงแล้ว 1 คน เชื่อผมถ้าไม่อยากโดนโกง

ถ้ามีเพิ่มจะอัพเรื่อยๆ แต่ยืนยันได้เลยว่า สายหลอกกันเกือบหมด

นี้ก็คือคนที่ตามจับได้ว่าโกงแล้ว 1 คน เชื่อผมถ้าไม่อยากโดนโกง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12