ผู้เขียน หัวข้อ: บัญชีคนโกง > 003-156-7483 มณฑิรา ขวัญเมือง พบเจอคือคุณกำลังโดนโกง 100% !  (อ่าน 81 ครั้ง)

กานซ่า

• Newbie
  • *
เพื่อนผมเคยโดนโกงระวัง เบอร์มัน<< คนหลอกลวง

Nidun

• Newbie
  • *
เพื่อนผมเคยโดนโกงระวัง เบอร์มัน<< คนหลอกลวง
คนที่ลงเบอร์อีกบัญชีหนิ ผมสมัครกับเขาอยู่ตอนนี้มันก็โอเคนะ

กานซ่า

• Newbie
  • *
คนที่ลงเบอร์อีกบัญชีหนิ ผมสมัครกับเขาอยู่ตอนนี้มันก็โอเคนะ
ทีหน้าม้ามาอวยด้วย กรุโครตขำ มีหลักฐานที่มันส่งมาให้ไหมเหอะๆ ถ้าตอบว่าไม่มีก็ไปไกลๆ หน้าม้าชิวๆ

Nidun

• Newbie
  • *
แล้วแต่ละกันครับ ผมแค่มาบอกว่าคนละบัญชีเฉยๆ

BanBaanball

• Newbie
  • *
ชื่อคนลงเบอร์ ขึ้นต้นด้วย อ. นามสกุล น. ใช่ไหมท่าน Nidun ผมก็สมัครกับเขาอยู่หรือเขามีหลายบัญชี

Nidun

• Newbie
  • *
ชื่อคนลงเบอร์ ขึ้นต้นด้วย อ. นามสกุล น. ใช่ไหมท่าน Nidun ผมก็สมัครกับเขาอยู่หรือเขามีหลายบัญชี
ใช่ครับๆ ตามที่คุณบอกตรงกันครับ ผมก็งงกับเจ้าของกระทู้ บอกว่าผมเป็นหน้าม้าเฉย แค่มาบอกนะเนี่ยว่าไม่ใช่บัญชีนี้

กานซ่า

• Newbie
  • *
หน้าม้ามากันตรึม คนปกติที่ไหนเค้ามาตอบเวลานี้  ไอดีก็ใหม่ๆทั้งนั้น

Nidun

• Newbie
  • *
หน้าม้ามากันตรึม คนปกติที่ไหนเค้ามาตอบเวลานี้  ไอดีก็ใหม่ๆทั้งนั้น
เหอะๆ ก็รอดูบอลไงเห็นก็เลยตอบ แล้วแต่จะคิดละกันขี้เกียจเถียงครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12