ผู้เขียน หัวข้อ: เออเอาเถอะแอดมินกับคนในบ้านผลบอลมันตายห่ากันหมดไปและกุพอละยังไงคงไม่ได้รูปหรอก  (อ่าน 258 ครั้ง)

เดิมพันที่ยิ่งใหญ่

• Hero Member (E)
ฝากข้อความนี้เป็นข้อความสุดท้ายนะไอสายลับจับคนโกงมันเป็นแอดมินบ้านผลบอลป่าววะ และคนเก่ามันไปมุดหัวอยู่ไหนหมดมุงไม่รำคาญไอสายลับ นี้บางรึวะ ตอแหล่แถเก่ง เป็นที่1  กุถามจิงๆมันทำเพื่อสังคมจิงๆรึวะ แอดมินมุงจะนอนรอแดรกตังค่าโฆษณากับอัพผลบอลอย่างเดียวเลยรึไง จะแบนรหัสกุก็เชิญเลยนะในเมื่อเวปนี้มันสนับสนุนคนเหิ้ยๆให้ขายให้ป่วนแบบนี้กุไปเวปอื่นที่มันดีกว่าเวปสนตรีนนี้ดีกว่า ฝากไว้นะถ้าที่นี้มีไอปั่นใจสายลับจับคนโกงอยู่ คนเข้าดูเวปมุงหายเยอะแน่ๆโดยเฉพาะพวกที่อยู่มาเก่าๆเขาคงคิดว่าเวปนี้มันเวปสวะ มีแต่ขายกับหลอกเกลื่อนไปหมดในนี้ มีคนดีกุนับได้เลย BALL BALL 2 คนเดียว ที่เหลือกุไม่รู้จักแต่ไอสายลับกุรับประกันความเหี้ ยเกินล้าน% ว่ามันคือคนขายบอลแอดมินหัวดอแบนกุกับมันทิ้งซะเวปจะน่าอยู่

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ฝากข้อความนี้เป็นข้อความสุดท้ายนะไอสายลับจับคนโกงมันเป็นแอดมินบ้านผลบอลป่าววะ และคนเก่ามันไปมุดหัวอยู่ไหนหมดมุงไม่รำคาญไอสายลับ นี้บางรึวะ ตอแหล่แถเก่ง เป็นที่1  กุถามจิงๆมันทำเพื่อสังคมจิงๆรึวะ แอดมินมุงจะนอนรอตังค่าโฆษณากับอัพผลบอลอย่างเดียวเลยรึไง จะแบนรหัสกุก็เชิญเลยนะในเมื่อเวปนี้มันสนับสนุนคนเหิ้ยๆให้ขายให้ป่วนแบบนี้กุไปเวปอื่นที่มันดีกว่าเวปสนตรีนนี้ดีกว่า ฝากไว้นะถ้าที่นี้มีไอปั่นใจสายลับจับคนโกงอยู่ คนเข้าดูเวปมุงหายเยอะแน่ๆโดยเฉพาะพวกที่อยู่มาเก่าๆเขาคงคิดว่าเวปนี้มันเวปสวะ มีแต่ขายกับหลอกเกลื่อนไปหมดในนี้ มีคนดีกุนับได้เลย BALL BALL 2 คนเดียว ที่เหลือกุไม่รู้จักแต่ไอสายลับกุรับประกันความเกินล้าน% ว่ามันคือคนขายบอลแอดมินหัวดอแบนกุกับมันทิ้งซะเวปจะน่าอยู่
อย่าเอาอามณ์อยู่เหนือเหตุผลสิครับ แจ้งแอดมินก็ดีครับ เขาจะได้เห็นผลงานผม ว่าผมกล่าวหาคนอื่นลอยๆไหม ผมมีหลักฐานทั้งบัญชีและใบหน้า ถ้าบัญชีไม่ตรงจริงคุณจะดิ้นขนาดนี้หรอครับ กระทู้ไหนที่ผมโพส ถ้าไม่ใช่ของคุณ คุณจะเข้าไปดิิ้นในนั้นทำไม จริงไหม ?? ดูจากชื่อคุณผมว่าคนอื่นก็น่าจะรู้นะ ( โออิชิ คนเดิมเพิ่มเติมคือความดีไม่เลวเหมือนแต่ก่อน ) ว่าคุณเคยทำเลวๆมาแบบไหน จริงไหม ?? แล้วอีกอย่างนะ ผมยืนยันว่าผมมีจุดยืนปราบคนขายสา ย ใครไม่ขา ยผมก็เข้าไปขอบคุณและสนับสนุนเขาทุกคน ลองไปดูนะจ้ะ แล้วที่บอกว่าจะฝากเป็นข้อความสุดท้ายอะ ให้มันจริงนะครับลูกผู้ชายไม่คืนคำนะคับ จะรอดู อิอิ

จ้าโดนแบนด้วยกันนะจ้ะ กุเอาไอดีกุแลกได้หากมุงจะหายไปขากเวปนี้กุแจ้งไปละรอ2คนไม่ต้องเถียงกันนะ เตรียมตัวบายๆทั้งคู่เพราะกุกับมุงทำผิดกฏบ้านลบอลอยู่ไงจ้ะทะเลาะก่อกวนสร้างความวุ่นวายในเวปนี้กับดักจับแมมลงไหมละมุงแก้ตัวไปเถอะยังไงเราก็โดนแบนถ้ากุโดนมุงไม่โดนก็งานหยาบละว้า555+ :P :P :P :P :P :P ;D ;D ;D ;D ;D :D :D :D :D :D ในนี้ไม่มีมุงกับกุคนบ้านผลบอลคงสบายตากุรู้แค่นี้ละ555+ ลาก่อนนะเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดต่อไปมุงจะใช้ไอดีไหนมาหลอกคนในเวปต่อวะ :o :o :o :o :o

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
สงสัยอาการหนัก แอดมินเขาดูก็รู้ เขาโตแล้ว เขาแยกแยะออกครับ ไม่งั้นเขาจะตั้งบอร์ดแจ้งมิจฉาชีพให้ผมหรอ 555555555555555555

สงสัยอาการหนัก แอดมินเขาดูก็รู้ เขาโตแล้ว เขาแยกแยะออกครับ ไม่งั้นเขาจะตั้งบอร์ดแจ้งมิจฉาชีพให้ผมหรอ 555555555555555555

มิจฉาชีพที่ไม่มีรูปที่บอกโดนโกงให้คนเขาเห็นป่าววะเอ้ตอบไงดีพูดถึงเรื่องรูปอีกและผมไม่ตอบผมไม่มี 555+

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12