ผู้เขียน หัวข้อ: คนดีของสังคม ถึงติดทองหลังพระ ผมก็ยอม ขอให้โอกาสผมพิสูจน์ตัวเองนะครับ  (อ่าน 742 ครั้ง)

สายลับจับคนโกง

• Hero Member
ผมจะลากบัญชีคนโกงมาลงในนี้ ผมทำเพื่อสังคมในนี้จริงๆ ขอโอกาสนะครับ
จะจัดการพวกขายสา ยต่างๆ เพราะผมเบื่อที่ทุกคนต้องโดนหลอก โดนมันอวยสรรพคุณแล้วไปหลงกลมัน

ผมบอกได้เลย ณ จุดนี้ ถ้ามันมีสายที่ดีจริง มันคงเชียร์เองไม่มานั่งขายแบบนี้หรอกครับ
แล้วในบอร์ดนี้ ทุกคนก็น่าจะรู้ว่าใครขาย ใครร้อนตัว ใครดิ้นกระสับกระส่าย อยู่คนนั้นแหละครับที่ขาย

หากพบเจอ เตือนไว้ว่าระวัง 2 บัญชีนี้ มันหลอกลวง มันจะมาในรูปแบบ ล็อคกระทู้ไว้
ให้ข้อมูลก่อน พอเข้าก็อวยสายตัวเอง แล้วมาหลอกทุกคน !! ย้ำว่ามันหลอกลวง 100% อยากเสียค่าโง่ก็เชิญ

บัญชีคนโกง > 014-XXXXXXX กสิกรไทย เอกชัย XXXXXXX หลอกลวง 100%

บัญชีคนโกง > 984-XXXXXXX กรุงไทย ขวัญฤทัย XXXXXXX หลอกลวง 100%

เพิ่มเติม ใบหน้าคนโกงนะครับ

ผมขอแจ้งอย่างเป็นทางการนะครับว่าผมไม่มีพักพวก ไม่ต้องการให้ใครสนับสนุน

ผมตัวคนเดียว ผมขอจัดการไอพวกนี้จริงๆจังๆ โปรดเชื่อผมเถอะ ผมไม่ได้มาก่อกวนเว็บนี้
บางกระทู้ผมเข้าไปขัดใจมัน พวกคุณก็เห็นมันเดือดร้อน ดิ้นตลอด ส่วนบางกระทู้โพสมาพิสูจน์แล้วว่าไม่ได้ขาย
ผมก็ไม่ได้อะไร ก็ขอโทษที่พิมพ์ไป แต่ผมรำคานพวกขายสา ยจริงๆครับ พวกนี้ชอบลงข้อมูลแล้วอวยสายตัวเองเพื่อให้คนหลงกลมัน
คนที่เข้ามาใหม่ไม่ได้อยู่บ้านนี้มานานก็ไปสมัครกับมัน ผมสงสารจริงๆ ครับ

ช่วงนี้พวกลง ข้อมูลแล้วสมัครสมาชิกใหม่ค่อนข้างเยอะ ตามพวกนี้ระวังด้วยนะครับ
มันผิดก็ลบบ้านทิ้ง พอถูกมันก็อวยสายตัวเองสารพัดเพื่อหลอกคนอื่นครับ

ดันหน่อย พวกนี้ชอบมาแด กแบบนี้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12