maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนไอ้พวกบอลสายทั้งหลายในบ้านของเรามีไม่กี่ตัวหรอก ใครเป็นบอลสายเข้ามาอ่านด้วยไม่งั้นคุกแน่นอน  (อ่าน 6742 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • Sr. Member
เตือนครั้งสุดท้ายกับไอ้พวกหลอกลวง

เกริ่นนำ : หลังจากปล่อยมานานมากแล้ว กะไอ้พวกขายสายกะโหลกกะลา (กลับมีบางคนบอกว่าทางเว็บเป็นคนทำโด��การดิสเครดิต ตอนนี้เว็บเก็บหลักฐานไว้หมดแล้ว จะอยากลองดูก็ได้นะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน)

เว็บบอกมาตลอดว่าไอ้พวกขายสายมันมีจริงที่ไหนกันเล่า ถ้ายังไม่เชื่อยังหน้าด้านขายกันต่อไปก็จะเจอแอดมินสายมืดแล้วนะเพราะใจเย็นมานานแล้ว (ในเมื่อพูดเพราะแล้วคุยกันไม่รู้เรื่อง แล้วเตือนกันโดยการแบนก็ยังไม่รู้เรื่อง ต่อไปจัดเต็ม)

ทำไมแอดมินไม่จัดการเสียที : เพราะกำลังรวบรวมหลักฐานไงหล่ะ ถ้าเปิดมาเลยเดี๋ยวพวกขายสายจะปอดแหกกันหมดเพราะเขาก็เป็นเด็กๆ เยาวชน เดี๋ยวก็เปิดการ์ดรู้เท่าไม่ถึงการณ์อีกมันน่าเบื่อ แต่ถ้ายังไม่หยุดและใช้หลอกแดกสมาชิกบ้านเรา ผมเอาคุณแน่ (เบื่อมากที่จะมานั่งแบนกับคนเดิมๆ ที่สมัครตัวใหม่มาโพสท์หลอกคนอื่นในแต่ละวันกับคำเดิมๆ)

ถามจริงๆ สมองนอกจากคิดหลอกคนอื่นเคยคิดบ้างไหมว่าทำอย่างไรให้สังคมดีขึ้น แค่สังคมเล็กๆ คุณยังไม่มีปัญญาทำให้มันดีขึ้นเลย มีแต่หาผลประโยชน์เข้าหาแต่ตัวเอง : ที่แอดมินทั้งแบนคำ (ก็หลีกหนีการแบนคำตลอด หน้าด้านมาก)  ทั้งแบนตัว (คิดว่าจะสำนึกแล้วปรับปรุงตัวขึ้นมาบ้าง) แต่ก็ยังไม่หยุดเสียที ยังจะสร้างตัวใหม่มาตลอดในความหลอกลวงเดิมๆ โคตรเบื่อหว่ะ

ต่อไปนี้จัดเต็มแล้วนะ ใครจะขายสายขายไปเลย เดี๋ยวรู้กัน

ว่างๆ ก็ไปอ่านกันบ้างนะเรื่องกฏหมายตรงนี้ "ความผิดฐานฉ้อโกง" ตามลิ๊งค์ด้านล่าง

http://www.decha.com/article/section/relieve_lawyer/1352

ถามพ่อแม่ด้วยนะมีเงินเท่าไหร่พอประกันตัวไหม มันใช้เงินมากนะแค่หลอกแดกขายทรรศนะ มัน....ไม่เยอะนักหรอกเชื่อสิ ถ้าแน่จริง คิดว่าสายชัวร์ ผมขาย��้านแทงแล้ว ได้ทีหลายล้าน (หรือว่าคุณยังเช่าบ้านอยู่ หลอกเอาเงินคนอื่นมาแทงอยู่ หรือว่า บราๆๆๆๆ ไม่อยากพูดมาก ผมอยู่ใมานาน จนรู้สันดานพวกคนพวกนี้หมดแล้วนะ ตรรกกะโคตรควาย) จะมาหลอกคนตกทุกข์ได้ยากทำไมกะไอ้คู่ละ 5000 บาท ไร้สมองสิ้นดี คนเชื่อคุณก็โง่และหล่ะ มันหมดยุคไปตั้งแต่ 10 ปีที่แล้วมั๊ง ตั้งแต่บ้านเรามีแต่ของฟรีอย่างเดียว เพราะเราคิดตลอดสังคมคือการแบ่งปัน

อ่านจบแล้วบอกว่าถ้ายังโพสท์อีกเดี๋ยวเจอกัน
ถ้ายังไม่สำนึกรอบหน้าเจอ Admin สายมืด (Dark side บ้างจะรู้สึก)

Admin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/05/2017, 20:12:54 โดย Admin »

TOOK STUDCONDO

• Super Hero Member (E)
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

Natti

• Member
  • *
จัดการมันเลยครับแอดมิน เด็กก็เด็กเถอะทำแบบนี้ไม่ถูกต้อง แล้วอีกอย่างแอดมินดูได้ไงว่ามันเด็ก มันอาจจะ 30+ แล้วก็ได้

l2ufflan

• Hero Member (E)
ชอบตาม ไม่ชอบสวน เชิญติชมเต็มที่ครับ ยินดีรับคำชี้แนะ

The Give ๛

• !!! ผบ. หน่วยซุ่มยิง !!!๛

zcoolmax

• Member
  • *
+1 ให้แอดมิน อีกเสียง สู้ๆคับเพื่อบ้านที่น่าอยู่  ;D ;D  ;D

Admin

• Administrator
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=6.0

บ้านมีกฏบ้าน เมืองมีกฏเมือง ถ้าเข้าบ้านนี้มาเพื่อหลอกลวงคนบ้านเดียวกันขอเชิญออกไปเถอะครับ

s san

เมื่อไหร่จะห้ามเปลี่ยนชื่อ หรือ3เดือนเปลี่ยนชื่อได้ทีนึง เพราะบางทียูสเซอร์เปลี่ยนชื่อ เราห็ไม่รู้และว่าเขาคือใคร เคยทำอะไรบ้างในบ้านนี้ แนะนำเฉยๆนะครับ :D
เพจขายเสื้อบอล : Jersey  Station สถานีเสื้อบอลV.1
เพจขายรองเท้าบอล : TOOKSTUDCONDO

ณธีร์

maninlove10

+ไม่จำกัดคับ
ต่อให้เปนเด็กก็สั่งสอนให้หลาบจำ จะได้รู้ไหนควรทำไม่ควรทำ

Xxo InwOhm oxX

เอามันให้หนักๆเลย แอด ผมก้เคยโดนมันหลอก จากเวปนี้แหละแอด ตัวเลขก้6หลัก ผมแค้นมันมาก ผมอยากรู้ว่ามันเป็นใคร ถ้าแอดรู้รายละเอียดอะไร ช่วยส่งเมลมาให้ผมทีเอาให้หนัก

https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=50061.0

จัดการทีครับ แนะนำไม่ต้องลบบ้าน แต่บล๊อคไอดีกับเม ลมันครับจะได้ใช้ไม่ได้อีก ไม่งั้นก็เปลี่ยนชื่อมาโพสใหม่อีก

7sinner

• thaiunion
เอามันให้หนักๆเลย แอด ผมก้เคยโดนมันหลอก จากเวปนี้แหละแอด ตัวเลขก้6หลัก ผมแค้นมันมาก ผมอยากรู้ว่ามันเป็นใคร ถ้าแอดรู้รายละเอียดอะไร ช่วยส่งเมลมาให้ผมทีเอาให้หนัก
โดนหนักแท้ แสดงว่าก่อนหน้านั้นท่านเสียหนักเลยอยากได้คืนแบบรวดเร็ว
การใดที่เหมาะสม ก็ไม่จำเป็นต้องพยากรณ์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12