ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้กลางวันพฤหัสฯ ++ ถึงบอลไม่มีจัดเตรียมตัวพรุ่งนี้  (อ่าน 5952 ครั้ง)

LuckNajupjup

• จุดเริ่มต้น มีตลอดชีวิต
  • Administrator
  • Hero Member (E)
ดีงับ
ถึงวันนี้บอลไม่มี แต่ก็เตรียมตัว เตรียมใจรับศึกใหญ่
ศุกร์ - อาทิตย์ได้เลยนะครับ

เช็คจากตารางแข่งขันวันพรุ่งนี้ได้เลยนะครับ
มีทีมอะไรในดวงใจก็โพสบอกกันล่วงหน้าหุหุ
จะตาม ๆ กันไป
.
.
.
.

ท่านที่เป็นสมาชิก SMS และ Vip เก่าๆ รบกวนติดต่อด้วยนะครับ
เราจำเป็นต้องขอข้อมูลเพิ่มเติมจากท่านครับ เพราะตอนนี้ระบบ
การชมทรรศนะใส ๆ เปลี่ยนรูปแบบใหม่ไปแล้ว และตัวเหลืองเขียว
ก็ใช้งานได้ตามปกติแล้วนะครับ ศุกร์ - อาทิตย์ บอลเยอะจะได้ยลกัน
ติดต่อ 0897749858 แจ้ง user: เก่าที่ท่านเป็นสมาชิกกับเราอยู่ เพื่อ
ยืนยันการเป็นสมาชิกครับ

.
.
.
.
กรี๊ด ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/03/2007, 12:35:27 โดย LuckNajupjup »
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

+สมัครสมาชิกฟรี+

ฟังเพลงนี้รับรองโดน หลายท่านแน่ ๆ เหอ ๆ 

คลิ๊กเพื่อฟัง ซักวันสิ่งที่หวัง จะหวนคืนวันกลับเป็นกำลังใจ

คลิ๊กเพื่อฟัง จะหมดใจให้กัน เผื่อวันรักคลาย หากรู้ไม่สายเกินไป

คลิ๊กเพื่อฟัง และหนึ่งในนั้นก็คือเธอคนดี

คลิ๊กเพื่อฟัง ฉันไม่เคยได้อยู่ในชีวิตของเธอ เป็นอยู่เสมอก็แค่คนที่ไม่เคยไม่มีตัวตน ในความฝันของเธอแค่ผ่านมาและผ่านไป

คลิ๊กเพื่อฟัง หอบเอาความรัก หอบเอาความหลง หลง ๆ ๆในตัวเธอ แอบไปนอนยิ้ม แอบไปยืนเพ้อ

คลิ๊กเพื่อฟัง เพียงความหวังลม ๆแล้ง ๆ ก็ยังทำแกล้งว่ามีชัย ใช่ว่าฉันไม่มีที่ไปแต่จะไปเมื่อถึงเวลา
.
.
.
.
.
เด๋วจะจัดเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆเน้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/03/2007, 17:20:09 โดย LuckNajupjup »
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

สรุปเมื่อคืน
คู่ อาร์ก้า - เลชโปซาน มีการแข่งขันนะครับ แต่อัตราต่อรองไม่เปิด ยัน บ่ายเลยงง ๆ

ผลการแข่ง ขัน อาร์ก้า 0 - 2 เลชโปซาน

.
.
.
.
.
 ;D

ไปล้มทับอะดีท่าน
แต่อย่าให้ใครมาล้ม
ทับละกัน 55555
.
.
.
.
 ;D

รักนะฯ คอคน บ้ากาม กรี๊ดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/03/2007, 16:50:03 โดย LuckNajupjup »

หุหุ บอลไม่มีจัดเพลงสุดฤทธิ์
ใครมีจิต ช่วยจัดกัน  ;D

.
.
.
.

คำคม คำโดนใจ
จะหักกับใคร คิดให้ไกล น้ำมิตรผูกใจ ทำลายน้ำใจผูกอาฆาต
.
.
 ::)

รักนะจุ๊บ ๆ ใบหน้า ดูเลวทราม
แต่ขึ้เล่นนะเจ้าาาาาาาาาา
.
.
.
 ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/03/2007, 04:25:28 โดย LuckNajupjup »

Indiprz

• Full Member
  • มันต้องมีสักวันที่เป็นวันของเราละน่า
รูปท่านรักหล่อบาดตาบาดใจ
มีทั้งรูปมีทั้งเบอร์มีทั้งเมล์ เอาไปโพสในเวปเกย์ จะเปนยังไงน้อ หล่อซ่ะขนาดนี้ หึหึ . . . ไม่อยากจะคิด
วันๆนึงจะมีคนโทรไปหากี่คนน้อ เอิ๊กกกกซ์ๆ  :P
ไม่มีคำว่า100%สำหรับบอลลูกกลมๆและคนอีก25คนบนสนาม

ถ้ามีก็ดีดิท่านหุหุ
จะจีบซะให้เข็ด
กร๊าก ๆ ได้ใจนัก เกย์เนียะ อ๊างๆ

ฉาวๆไม่สนใจหันมาเหลียวมองจะเล่นของ
คราวที่แล้ว โชคดีมีฉาว ๆเล่นด้วย เขินหรือไงไม่รู้เอาไม้มาจิ้ม ๆ
แล้วเขวี้ยงทิ้งบ่งบอกถึงการผูกไมตรีอย่างแรง

.
.
.
.
 :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/03/2007, 03:13:39 โดย LuckNajupjup »

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12