ผู้เขียน หัวข้อ: ((((((ทีมไหนทำตังส์ (ชั่งใจเอา) อีกทีครับ ))))) By นักวิเคราะห์อาสาคนล่าWIN  (อ่าน 780500 ครั้ง)

sumooji

• Member
  • *
สุดยอดเลยครับท่านเจ้าบ้าน
แม่นทั้งหวย ทั้งบอล
งวดหน้าต้องมารอ  ;D ;D ;D

bluesky07

• Hero Member (E)
:D :D ...BRA D1   07:00   H/T   Sao Paulo/SP   1 - 0   Parana....ลุ้นอีกเม็ด...[/i]

sanitlcb

• วิเคราะห์ + ดวง = ทีมที่น่าลงทุน
ENG Conf   01:45   เลย์ตัน โอเรียนท์ -0.00
SPA D1       02:30   บียาร์เรอัล -0.75

sanitlcb

• วิเคราะห์ + ดวง = ทีมที่น่าลงทุน
ENG Conf   01:45   เลย์ตัน โอเรียนท์ -0.00
SPA D1       02:30   บียาร์เรอัล -0.75

ENG D1   01:45   ดอนคาสเตอร์   -1.0

sanitlcb

ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์
ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์
             ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์
                     ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์
                              ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์ 
                                        ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์   ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์
                                                ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์     ดอนคาสเตอร์    ดอนคาสเตอร์
                                                        ดอนคาสเตอร์     ดอนคาสเตอร์      ดอนคาสเตอร์
                                                                  ดอนคาสเตอร์     ดอนคาสเตอร์
                                                                              ดอนคาสเตอร์

Yoshi88

• Member
  • *
จัดไปครับ....ขอบคุณครับ :D ;D ;D

bluesky07

. :D ;D :D ..ตามไปไม่แตกแถว ครับ..

bluesky07

... วันนี้ขอ WIN ไม้แรก แจ่มๆครับผม....

bluesky07

sanitlcb

RUS D1   23:30   โลโคโมทีฟ มอสโก -0.75
ITA D1     01:45   ยูเวนตุส -1.25

bluesky07

bluesky07

:'( :'( :'( ..บอลแมร่งเฮงซวย..เอาใหม่ครับ..

bluesky07

sanitlcb

Combackag

• Sr. Member
บ้านนี้หายไปไหนครับ

ทีมงาน แคนนอน

• Full Member
  • red devil
ขึ้นเดือนใหม่แล้ว ขอให้ท่านเจ้าบ้านกลับมาไวๆ กลับมานำทัพเร็วๆ นะครับผมติดตามให้กำลังใจพร้อมเป็นลูกทัพลุยต่อครับ

ขอบคุณครับ

sanitlcb

ขอบคุณ ที่คิดถึงกันครับผม

ทีมงาน แคนนอน

• red devil
วันนี้มีจัด งามๆซัก 3เวลามั้ยครับผม

sanitlcb

ออ ไปฝึกวิทยายุทธ...นักลงทุน...หวยยี่กี่มาครับ ;D ;D ;D

Ch4iiez

มารอครับบบ

ท่านเจ้าบ้าน เฮงๆๆเฮงๆๆครับ

;D ;D ;D ;D ;D
มนุษย์บางคนรู้จักแค่รูปแบบในการใช้ชีวิต  ต่างจากจิตวิญญาณในการใช้ชีวิตที่แท้จริง !

sanitlcb

โหล  ๆ Test Test

CHA SL   18:35  เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน -0.75
GER D1   20:30  มึนเช่นกลัดบัค -0.5
AUT D1   23:30  แมตเตอร์สเบิร์ก -0.75

sanitlcb

GER D1   20:30   81'2nd   √[9]มึนเช่นกลัดบัค*   3 - 1    ไฟร์บวร์ก[15]

Combackag

• Sr. Member
GER D1   20:30   81'2nd   √[9]มึนเช่นกลัดบัค*   3 - 1    ไฟร์บวร์ก[15]

สุดยอดเหมือนเดิมครับ (เสียดายมาไม่ทัน) รอผลงานพรุ่งนี้ครับ

sanitlcb

CHA SL   18:35  เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน -0.75 Lose
GER D1   20:30  มึนเช่นกลัดบัค -0.5 WIN 3-1 อิ่มแล้วนอน
AUT D1   23:30  แมตเตอร์สเบิร์ก -0.75Lose

สบายดีนะคับทุกท่าน

TOEIC990

CHA SL   18:35  เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน -0.75 Lose
GER D1   20:30  มึนเช่นกลัดบัค -0.5 WIN 3-1 อิ่มแล้วนอน
AUT D1   23:30  แมตเตอร์สเบิร์ก -0.75Lose

สบายดีนะคับทุกท่าน
สบายดีครับ ผมชอบแนวทาง 3เวลาของท่านแบบนี้ครับ ขอบคุณคับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12