ผู้เขียน หัวข้อ: MAMARO<< _>> ผมมียาชุดมาแจกควรไม่ควรแล้วแต่ท่ū  (อ่าน 1027 ครั้ง)

Lnwsport

• Jr. Member
  • **
  • <--l^ สู้ๆเพื่อชัยชนะ
              จัดละนะครับ  / มาดีละครับ :o :o

ชุดที่1                                        ชุดที่2   

โบฮี เมี่ยน                                                   เม็ต                     
ไมนซ์     ชนะ 2-0                                       โคเบลนซ์ ชนะ 2-1
ซังเพาลี    ชนะ 1-0                                       แชมร็อก
มานโตว่า   นำ 2-0                                        ซังเพาลี   ชนะ2-1
วิลเล่มทเว                                                  เลเวอร์คูเซ่น
โคเบลนซ์   ชนะ2-1                                     โบฮีเมี่ยน
เลเวอร์คูเซ่น                                             

นกน้อยต้องทำรังแต่พอตัวครับ      

*******กรุณาอ่านกฏการใช้บอร์ดด้วยนะคะ(ข้อ10)*********   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/09/2008, 07:14:29 โดย ŠaNTÿ@PöLßãLL »
<{หน่วยบำรุงใจ>การลงทุน มีสุข-$$- มีทุกข์

chen_007

• Hero Member
  • ดูมันทำดิ....แล้วจะเรียกว่าอะไร..จ๊ะ

SNK

• Full Member
  • คุณพยายามแค่ไหน[email protected]

ท่าน MAMARO{{ ผมเอาใจช่วยนะครับ ;D     

<  เราจะทำอาไรต้องเรื่มจากสิ่งเล็กๆก่อนเสมอ ""          

"!>ความสำเร็จไม่ใช้ไม่ใช่เพราะคำ*^อฐิถาน*^แค่อย่างเดียว<'+

Lnwsport

• **
                       กล้าขอผมก็กล้าให้ ครับ   3 ตัว

ไมนซ์   ป

โคลเบลน์  ป+10

ซังเพาลี  ป

ลองดู ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/09/2008, 23:01:20 โดย Lnwsport »
<{หน่วยบำรุงใจ>การลงทุน มีสุข-$$- มีทุกข์

แป๊ะยิ้ม

• **
     ฝาก ...1..คัมบูร์
                       2..ดอร์เดรช
                       3..ชาร์เลอรัว

Lnwsport

• **

มาดีและ ครับ

ไมนซ์  นำ   1 - 0

ซังเพาลี  นำ   1 - 0

โคเบลนซ์     นำ   2- 1

Lnwsport

• **

ใสๆ ครับ  3  ตัว ;D

ไมนซ์    ชนะ    2  - 0 เฮสุดๆ

โคเบลนซ์     ชนะ   2- 1 เฮสุดๆ

ซังเพาลี   ชนะ   1 - 0 เฮสุดๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12