ผู้เขียน หัวข้อ: บอลวันนี้ ดูได้  (อ่าน 581 ครั้ง)

putput01

• Member
  • *
บอลวันนี้ ดูได้
« เมื่อ: 20/09/2008, 17:10:07 »
บุนเดสลีกา
1.บาร์เยิน เบรเมนเพิ่งแพ้มาจากการไปเยือน บาร์เยินขอเฉือนไปกิน
2.บีเลเฟล โคโลญใช้ปราบเต่า แต่บีเลเฟลไม่ใช่เต่านะเพ่
3.กลัดบัค ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
4.ด๊อตมุน ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
5.ชาลเก้ ของเขาแรงจริงๆให้ดิ้นตาย
พรีเมียร์ลีก
1.โบโร่ ยังวางใจใช้โบโร่เหมือนเดิม
2.เบล็กเบริน กุหลาบไฟ จะลูกไหม้ก็วันนี้
3.ลิเวอร์พูล หงส์จะบินเพื่อขุ้นนำเป็นจ่าฝูง
4.อาเซ่นอล ปืนไม่ด้านกระสุนกุมี55+
แชมป์เปี้ยนลีก
1.เเบล็กพูล เดี๋ยวก็รู้หมู่หรือจ่า
2.บริสตอส ซิตี้ ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
3.ควีนปาร์ค กำลังใจเหลือล้น
4.พาเลช ถึงจะรั่วแต่กองหน้าทำงานดี
5.ดาร์บี้ วันนี้เพ่จะบี้คาดิฟฟ์
6.นอริช ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
7.ชาร์ลตัน ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
8.วูลฟื ของกำลังขึ้นใครจะมาหยุดอยู่
9.เรดดิ้ง ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
10. เซาแธมตัน ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
เซเรีย บี
1.ลิเวอร์โน่ ก็เขายังไม่แพ้นี้
2.เอ็มโปลี พลังเอ็มเข้มเกินร้อย
3.วิเซนซ่า บ้านข้าก็ซ่าลูกเดียว
4.ตริเอสติน่า ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
5.ปาร์ม่า ถึงจะคนละชั้น แต่เจอกันมีเสียว
เซเรียอา
1.คาตาเนีย ซันโวมา4-0 วันนี้ขอคูณอีกเท่าหนึ่ง
2.เรจจิน่า โรม่าฟอร์มแย่ แต่เรจจิน่ากะลังเครื่องร้อน
ลีกเอิง
1.บอร์กโด ถึงมา4-0 ขอคืนกับนายระบายแค้น
2.ลียง ไม่ชนะนัดนี้ก็อย่าเป็นมันเลยแชมป์
3.ลีลล์ ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
4.นีซ ฟอร์มที่ดูมีแต่+++
5.ลอริยงต์ บ้านข้าใครอย่าหือ
6.ตูลูส ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
ลาลีกาสเปน
1.แอต.มาดริด ชนะแบบชิลๆ
2.เอสปันยญ่อล นอนยิงยังได้เลย
เซกุนด้า
1.รีล มูร์เซีย ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
2.เซบีย่า บี ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
3.คิมนาสติก ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
4.เลบันเต้ ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
พรีเมียร์ดัต
1.โกรนิ้งเก้น นิ้งจริงๆ วางไปเลย
ลีกวัน
1.ลีดส์ ยูงทอง ผยองเดช วันนี้พี่จะบินตามหงส์
2.วอลซอล ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
3.สคันธอร์ป ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
4.มิลล์วอลล์ ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้
5.เลสเตอร์ เจอกันวันรับเงินเลย ตัวนี้
ลีกทู
1.ลูตัน ก็ลูมันตัน จะยิงไงว่ะ
2.เอ๊กเซเตอร์ เหอๆ ก็คงจะรู้นะ
3.อัลเดอร์ช๊อต ของชีอตจิลลิ่ง
4.วีคอมบ์ ไม่มีทรรศนะ แต่ผมให้ตัวนี้

แค่นี้พอ

เลือกใส่เอาตามใจ
ขอให้++++++

นี้คับชุดเล็ก
อาร์เซนอล+ลีดล์+บาร์เยิน
ชุดกลาง
อาร์เซนอล+ลีดส์+โกรนิ้งเก้น+วูฟส์+วิเซนซ่า
ชุดคอมโบเซ็ตใหญ่
อาร์เซ+ลิเวอร์+ลีดส์+แอต.มาดริด+ลียง+เลสเตอร์+โอเดนเซ่

ป.ล.เจอกันวันรับเงิน

อิ อิ

ผมชื่อ เอก งับ แล้วจะรู้กันว่าเข้ากี่ตัว 555+

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12