maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ในวันนี้ครับ  (อ่าน 2751 ครั้ง)

CITIZEN

• Member
  • *
ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ในวันนี้ครับ CITIZEN ขอรายงานตัวกับทุก ๆ ท่านครับ ขอบคุณ ;D

Mr.sLur

• Member
  • *
Re: เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ในวันนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24/09/2008, 14:37:37 »
ผมก้พึ่งมาเป็น สมาชิกวันนี้เองเหมือนกาน Mr.sLur นะคับ

o(‧'''‧)o~ßãnK

• Jr. Member
  • **
Re: เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ในวันนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26/09/2008, 16:14:57 »
ผมก้พึ่งมาเป็น สมาชิกวันนี้เองเหมือนกาน Mr.sLur นะคับ
ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ในวันนี้ครับ CITIZEN ขอรายงานตัวกับทุก ๆ ท่านครับ ขอบคุณ ;D
ยินดีที่ได้รู้จักครับผม   ;D
" รักแท้ความรักที่มีแต่การให้โดยไม่ต้องการสิ่งใดๆตอบแทน "
                 ‘•’ ๑..L๏ve..๑ ‘•’

ชีวิตกับความหวัง

• Jr. Member
  • **
สมัครสมาชิกใหม่วันนี้ค่ะ ฝากตัวด้วย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26/09/2008, 16:18:34 »
ฝากตัวด้วยนะค่ะ สมัครสมาชิกใหม่วันนี้
฿฿฿AIW฿฿฿฿

noo_paeng

• Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09/10/2008, 14:53:13 »
:'( ผมรู้สึกดีใจมากเลยที่เข้ามาไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยผมสมัครไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบแล้วไม่ได้สักทีผมก็ได้แค่ดูหน้าเว็ปบอร์ดหน้าเดียวเท่านั้นละครับผมกรอกข้อมูลไม่ผ่านสักทีไม่รู้เป็นไรมันจะอะไรกันนักกันหนาตอนแรกก็คิดว่าง่ายเหมือนที่สมัครแบบทั่วๆไปแต่แล้วมันก็ไม่ใช่อย่างที่คิดทำแล้วมันไม่ใช่ที่คิดไว้เลยมันยุ้งเหยิงหลายขั้นตอนมากๆเลยจนผมงงไปหมดแล้วปวดหัวด้วยว่าจะทำยังไงดีถามใครก็ไม่มีใครรู้ไม่มีใครสนใจสักกระคนเลยผมก็พยายามสมัครให้ได้เพราะให้***จริงๆผมถูกหลายครั้งแล้วจนคนที่ไม่สนใจกลับต้องมาสนใจเพราะมันใช้ได้เมื่อกันแต่ผมอยากเข้าไปข้างในมากกว่าที่จะดูหน้าเว็ปบอร์ดเพราะว่าทรรศนะในนั้นจะดีกว่าข้างหน้าเว็ปบอร์ดพอสมควรเลยเพราะมันบอกหลายอย่างผมก็สมัครวันนี้ไปเรื่อยๆจนทำได้สำเร็จในวันนี้ครับผมรู้สึกดีใจมากเลยครับได้เข้ามาจนได้ผมดูอะไรหลายๆอย่าง��นนั้นผมรู้สึกประทับใจมากเลยครับได้เจอคนที่พูดคุยกันอย่างสนุกสนานแล้วได้อ่านข้อความอะไรหลายๆอย่างสนุกมากครับผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผมจะเชิญชวนทุกคนเข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้ต่อไปด้วยครับผมขอขอบคุณพี่ๆทุกคนในที่นี้ให้โอกาศผมได้อ่านอะไรต่ออะไรได้เยอะเลยครับได้รู้เกี่ยวกับ,ผลบอล,ทรรศนะ,คลิปบอลที่เตะกันย้อนหลัง,ผลย้อนหลัง,บอลคู่ที่จะเตะอีกวันถันไปด้วย,และก็สรุปสกอร์ทั้งหมดเลย,แล้วอีกมากมายที่ยังไม่เห็นผมขอกราบขอบพระคุณทุกท่านมาไว้นะในที่นี้ครับและที่ขาดไม่ได้คือผู้สนับสนุนเว็ปไชร์ที่สำคัญจนทำมาได้ถึงทุกวันนี้ด้วยความพยายามที่เหนีดเหนื่อยอ่อนล้าเพราะถ้าไม่ได้ทุกท่านแล้วก็คงไม่มีวันนี้ละผมซึ้งใจจริงๆจนบอกไม่ถูกเลยครับ    :D ที่ผมมาพูดในวันนี้ก็อยากให้ทุกคนรู้ว่าความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้นไว้ในที่นี้เพราะว่าผมหาวิธีสมัครทำมาหลายเดือนมากเลยบางครั้งผมก็รู้สึกท้อไม่อยากจะทำแล้วเพราะสมัครไปมันก็ไม่ผ่านสักทีจะให้ผมทำไงจนมามีวันนี้ผมก็คิดจะลองทำอีกสักครั้งหนึ่งและจะทำเป็นเป็นครั้งสุดท้ายถ้ามันไม่ได้อีกผมก็ไม่สมัครแล้วครับก็บังเอิญผมทำได้สำเร็จจนได้ผมดีใจมากๆและข้อความในอีเมล์ส่งกลับมาให้ผมยืนยันเมื่อกี้นี้เองยังสดๆร้อนๆเลยผมก็ตกลงแล้วผมก็รีบเข้ามาเลยจนได้เจอที่ผมต้องการจนได้งั้งผมก็ขอตัวพี่ๆทุกท่านไปขอพักผ่อนก่อนนะครับเพราะผมนั่งสมัครมาทั้งวันเลยหลายชั่วโมงยังไม่ได้พักเหนื่อยเลยแล้วผมก็จะไปพักสายตาสักแปบหนึ่งก่อนแล้วกันเดียวตอนเย็นผมเข้ามาใหม่นะครับผมสบายใจแล้วที่ผมทำได้สำเร็จ  :o(จัดไปอย่าให้เสียหายไม่นั้นแย่อีก) ::) คนอื่นอาจจะเข้ามาง่ายแต่ไม่รู้นะทำไมผมถึงเข้ามายากแบบนี้แต่คนอื่นที่คิดว่ายากแต่คงไม่ยากเท่าผมหรอก ( เฮ๊ยหมดความซวยไปแล้ววันนี้เวนกำจริงๆไม่รู้จะอะไรกันนักหนา )....... :-*

panu aa

• Hero Member (E)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09/10/2008, 15:00:44 »
well come
สมาชิกใหม่
...
  • panu aa
.

<<<Christ >>>

• เกิดมาเพื่อสิ่งนี้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09/10/2008, 15:04:14 »
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เข้าสู่หมู่บ้านผลบอลนะคร๊าบบบ. เหอะๆ
บ้านหลังใหม่ของผม แวะมาเยี่ยมชมกันนะครับ
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=17280.0

Nueng777.‧♥

• Super Hero Member (E)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09/10/2008, 15:04:21 »
:'( ผมรู้สึกดีใจมากเลยที่เข้ามาไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยผมสมัครไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบแล้วไม่ได้สักทีผมก็ได้แค่ดูหน้าเว็ปบอร์ดหน้าเดียวเท่านั้นละครับผมกรอกข้อมูลไม่ผ่านสักทีไม่รู้เป็นไรมันจะอะไรกันนักกันหนาตอนแรกก็คิดว่าง่ายเหมือนที่สมัครแบบทั่วๆไปแต่แล้วมันก็ไม่ใช่อย่างที่คิดทำแล้วมันไม่ใช่ที่คิดไว้เลยมันยุ้งเหยิงหลายขั้นตอนมากๆเลยจนผมงงไปหมดแล้วปวดหัวด้วยว่าจะทำยังไงดีถามใครก็ไม่มีใครรู้ไม่มีใครสนใจสักกระคนเลยผมก็พยายามสมัครให้ได้เพราะให้***จริงๆผมถูกหลายครั้งแล้วจนคนที่ไม่สนใจกลับต้องมาสนใจเพราะมันใช้ได้เมื่อกันแต่ผมอยากเข้าไปข้างในมากกว่าที่จะดูหน้าเว็ปบอร์ดเพราะว่าทรรศนะในนั้นจะดีกว่าข้างหน้าเว็ปบอร์ดพอสมควรเลยเพราะมันบอกหลายอย่างผมก็สมัครวันนี้ไปเรื่อยๆจนทำได้สำเร็จในวันนี้ครับผมรู้สึกดีใจมากเลยครับได้เข้ามาจนได้ผมดูอะไรหลายๆอย่างในนั้นผมรู้สึกประทับใจมากเลยครับได้เจอคนที่พูดคุยกันอย่างสนุกสนานแล้วได้อ่านข้อความอะไรหลายๆอย่างสนุกมากครับผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผมจะเชิญชวนทุกคนเข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้ต่อไปด้วยครับผมขอขอบคุณพี่ๆทุกคนในที่นี้ให้โอกาศผมได้อ่านอะไรต่ออะไรได้เยอะเลยครับได้รู้เกี่ยวกับ,ผลบอล,ทรรศนะ,คลิปบอลที่เตะกันย้อนหลัง,ผลย้อนหลัง,บอลคู่ที่จะเตะอีกวันถันไปด้วย,และก็สรุปสกอร์ทั้งหมดเลย,แล้วอีกมากมายที่ยังไม่เห็นผมขอกราบขอบพระคุณทุกท่านมาไว้นะในที่นี้ครับและที่ขาดไม่ได้คือผู้สนับสนุนเว็ปไชร์ที่สำคัญจนทำมาได้ถึงทุกวันนี้ด้วยความพยายามที่เหนีดเหนื่อยอ่อนล้าเพราะถ้าไม่ได้ทุกท่านแล้วก็คงไม่มีวันนี้ละผมซึ้งใจจริงๆจนบอกไม่ถูกเลยครับ    :D ที่ผมมาพูดในวันนี้ก็อยากให้ทุกคนรู้ว่าความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้นไว้ในที่นี้เพราะว่าผมหาวิธีสมัครทำมาหลายเดือนมากเลยบางครั้งผมก็รู้สึกท้อไม่อยากจะทำแล้วเพราะสมัครไปมันก็ไม่ผ่านสักทีจะให้ผมทำไงจนมามีวันนี้ผมก็คิดจะลองทำอีกสักครั้งหนึ่งและจะทำเป็นเป็นครั้งสุดท้ายถ้ามันไม่ได้อีกผมก็ไม่สมัครแล้วครับก็บังเอิญผมทำได้สำเร็จจนได้ผมดีใจมากๆและข้อความในอีเมล์ส่งกลับมาให้ผมยืนยันเมื่อกี้นี้เองยังสดๆร้อนๆเลยผมก็ตกลงแล้วผมก็รีบเข้ามาเลยจนได้เจอที่ผมต้องการจนได้งั้งผมก็ขอตัวพี่ๆทุกท่านไปขอพักผ่อนก่อนนะครับเพราะผมนั่งสมัครมาทั้งวันเลยหลายชั่วโมงยังไม่ได้พักเหนื่อยเลยแล้วผมก็จะไปพักสายตาสักแปบหนึ่งก่อนแล้วกันเดียวตอนเย็นผมเข้ามาใหม่นะครับผมสบายใจแล้วที่ผมทำได้สำเร็จ  :o(จัดไปอย่าให้เสียหายไม่นั้นแย่อีก) ::) คนอื่นอาจจะเข้ามาง่ายแต่ไม่รู้นะทำไมผมถึงเข้ามายากแบบนี้แต่คนอื่นที่คิดว่ายากแต่คงไม่ยากเท่าผมหรอก ( เฮ๊ยหมดความซวยไปแล้ววันนี้เวนกำจริงๆไม่รู้จะอะไรกันนักหนา )....... :-*
เมื่อผมเเหละคับ สมัครเเรกๆ ยากสุดๆ  ;D
ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ  ;)

ŠaNTÿ@PöLßãLL

• Global Moderator
  • "Art ตัวแม่"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09/10/2008, 15:08:03 »
ยินดีต้อนรับพี่น้องทุกท่านสู่บ้านผลบอลค่ะ ;D ;D ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12