ผู้เขียน หัวข้อ: ห่างหายไปนานลองดูสักตั้ง กับ `TeZapp เมืองเม็งราย`  (อ่าน 726 ครั้ง)

`TeZaPp เมืองเม็งราย`

• Full Member
วันนี้ชี้ชัด จัดไปเป็นชุด มองแล้วเดือดปุดๆ คันไม้คันมือ ครับพี่น้อง
ดูพรีเมียร์ลีก ก่อนอันดับแรกว่า ทีมไหนน่าลอง น่าลุ้น

อันแรกเลยที่ ดาร์บี้แมตซ์ เอฟเวอร์ตัน กับ ลิเวอร์พูล
 เอฟเวอร์ตันเป็นบอลเชิงรับได้ดี แต่หงส์แดง ก็เป็นทีมที่มีแนวรุกบุกที่สุดยอด แต่ทั้งสองทีม เท่าที่ผ่านมาผลงานยังไม่อยู่ที่ ราคาออกมา 3 หน้า ถ้าคุณบ้าก็ต่อไปเลยครับ พี่น้อง คาดว่าจบด้วยการแบ่งแต้ม (อันนี้หาข้อสรุปแบบดาราไง อิ๊ๆ )

คู่ที่สองเอาแบบบอลไม่ต้องใหม่ ดูใจ วิลล่า น่าจะฆ่าแมวดำ ได้สำเร็จ ราคามองดูขาดรอย
วิลล่าเคยเสียหน้าแพ้ ควีนปาร์ค เรนเจอร์ส คาถิ่น รอบนี้คงจะขอแก้หน้าให้กับแฟนๆ ได้แน่นอน  ทางซันเดอร์แลนด์ โชคคงไม่ช่วยแล้วล่ะครับ พี่น้อง
ชี้ชัดไปเลย อย่างน้อย 2-0

ส่วนทางแมนฯยู กับ โบตั๋น    บอกไปตามตรงว่าผมอคติ กับแฟนแมนยู (จะมีคนรุมกระถืบผมมั้ยนี่ อิ๊ๆๆ) แต่ว่า โบลตัน ไม่น่ารอดกลับแน่ๆ แย่สุดๆ อาจโดนยำ 3-0 4-0 ได้ (แต่จะแอบเชียร์ให้ปาฏิหาริย์ เกิดขึ้นกับโบลตัน)

มาถึงทีมขวัญใจผม เดอะกันเนอร์ กับ ฮัลล์
แต่ก่อนเคยตามฮัลล์บ่อยๆ ก็ไม่ค่อยทำให้ผิดหวังเท่าไร แต่วันนี้ คืนนี้ มีดีที่เจ้าบ้าน น้องใหม่แม้ใจจะถึง ฟอร์มดีที่มาเล่นแรกๆ ดูทางปืนใหญ่ แล้วช่วงนี้กำลังฟอร์มดีจัด แนวรุกยิงประตูเป็นว่าเล่น ชั้นเชิงห่างกันหลายขุม ราคาแค่นี้วัดใจทีมรักครับ อย่างน้อย ต้องได้แน่ 3 ลูก

ส่วนอีกทีม นิวคาสเซิ่ล กับ แบล็คเบิร์น   หลายๆ คนก็คงฟันธงลงความเห็นว่าแบ่งแต้มแน่นอน ลองดูว่าจะพลิกล็อกหรือป่าวอย่างไร ก็ติดตามดูเอาก่อนครับ เอาไว้จัดใน บอลชุด สักทีม เลือกเจ้าบ้านก็ได้ครับ

เน้นๆ
อาร์เซน่อล
แมนฯยู
วิลล่า

ฝากไว้ให้คิดต่อที่
นิวคาสเซิ่ล
หงส์แดง

ครับท่าน
โปรดใช้ข้อมูลด้วยความระมัดระวัง
ข้อมูลนี้ใช้เสี่ยงโชค กับล็อตเตอรี่ ไม่ส่งเสริมให้เล่นการเชียร์

ดูทาง กัลโซ ซีเรียเอ

มีอยู่ 2 ทีมให้ลุ้นไวหน่อยก็ 5 ทุ่ม ช้าหน่อย ก็ตี 1
คู่แรก ฟิออเรนติน่า กับ เจนัวชัวร์ไม่ชัวร์ อิงต่อเจ้าบ้านครับ อาจดูขัดใจไปหรือป่าวไม่ทราบได้ แต่ผลงานนอกบ้านของ เจนัวดูแล้วแย่ครับ เข้าทางฟิออ เหนี่ยวแน่นในบ้านดีแท้ๆ
แค่นี้ต่อไปเลยครับ มีสกอร์สูง แน่ๆ

ลาชามพ์ - ยูเปนตุ๊ด
ถ้าดูโดยรวมๆ ยูเว่ มีฟอร์มดีกว่า ชามพ์โดเรียแน่นอน แต่ตอนนี้ยูเว่ ขาดตัวเล่นสำคัญๆ หลายคนนะครับ เพราะบาดเจ็บเล่นงานเอา บอกได้ว่า ชามพ์โดเรีย ก็เป็นทีมหนึ่งที่เหนียวแน่นในบ้าน +เสียงเชียร์จากแฟนๆ คงไม่อยากขายหน้า บุกมาต่อไม่ดูตาม้าตาเรือแบบนี้ สวนรอง ไปสิครับ

เน้นๆ
ฟิออเรนติน่า
ชามพ์โดเรีย

เจ้าถิ่นทั้งสองครับพี่น้อง

จัดocean twelve
อาร์เซน่อล-แมนฯยู-วิลล่า-ชามพ์โดเรีย-ฟิออเรนติน่า-เร้ดดิ้ง-นิวคาสเซิ่ล
อาร์เซน่อล-แมนฯยู-วิลล่า-ชามพ์โดเรีย-ฟิออเรนติน่า
อาร์เซน่อล-วิลล่า-ฟิออเรนติน่า
โปรดใช้ข้อมูลด้วยความระมัดระวัง
ข้อมูลนี้ใช้เสี่ยงโชค กับล็อตเตอรี่ ไม่ส่งเสริมให้เล่นการเชียร์

แมนฯยู จะทำได้มั้ยเนี๊ยะ พี่น้อง ขอความเห็น  ;D

โบลตันสู้ๆ โบลตั้น สู้ตาย โบลตันไว้ลาย สู้จนผีตาย โบลตัน
วี๊ดดดดดดดดดดบึ๊ม ! วี๊ดดดดดดดดดดบี๊ม ฮู่เล้ ๆ ฮ่าๆ ฮูลา เฮ่ๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12