ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับถ้าบอลต่อครึ่งควบลูก-10 นี้....ปะถ้าผลมันออกมาเสมอ2-2อะ  (อ่าน 27975 ครั้ง)

dear2680

• Member
  • *
พี่ครับถ้าบอลต่อครึ่งควบลูก-10 นี้....ปะถ้าผลมันออกมาเสมอ2-2อะ

นักเลงลูกหนัง

• Hero Member
พี่ครับถ้าบอลต่อครึ่งควบลูก-10 นี้....ปะถ้าผลมันออกมาเสมอ2-2อะ
ทีมต่อเศร้าสุดๆ ทีมรองเฮสุดๆคับ

dear2680

• Member
  • *
เอ้ามันทีมต่อ ครึ่งลูกควบ1 ผลออกมา2-2 นี้มันไม่หารหรอครับ แล้วยังงี้คือตายเลยใช้ปะไม่ต้องลุ้นคู่อื่นใช้ปะครับ

ผมน้องใหม่สอนหน่อยนะ

dear2680

• Member
  • *
มาตอบผมหน่อยดินะ

FINAL FANTASY II

• Hero Member (E)

ครึ่งควบลูก  ผล 2:2

อยู่ต่อเศร้าสุดๆครับ

ถ้าทีมที่ต่อชนะ1ลูก แค่ขำๆ เช่น3:2 ถ้าชนะ2ลูกเฮสุดๆ เช่น 4:2

dear2680

• Member
  • *
คือแพ้เลยใช้ปะไม่ต้องไปรุ่นคู่อืนแล้วใช้ปะ

คือแพ้เลยใช้ปะไม่ต้องไปรุ่นคู่อืนแล้วใช้ปะ

ถ้าทีมนี้อยู่ในocean twelveไหน ก็ ตายหมดครับ ไม่ต้องลุ้นคู่อื่น :D

dear2680

• Member
  • *
แล้วที่มันมีหารนี้มันคือยังไงอะครับช่วยวานกรุณาอธิบายให้ฟังหน่อยดิที่เขาบอกมา
ในกรณีที่เป็นครึ่งควบลูก ถ้าบอลชนะลูกเดียว คูณครึ่งหนึ่ง ถ้าเสียก็หารครึ่งหนึ่ง

คือผมงงตรงคำว่าเศร้านิดหน่อยแล้วให้มาหารนี้อะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/09/2008, 02:07:03 โดย dear2680 »

นักเลงลูกหนัง

• Hero Member
แล้วที่มันมีหารนี้มันคือยังไงอะครับช่วยวานกรุณาอธิบายให้ฟังหน่อยดิที่เขาบอกมา
ในกรณีที่เป็นครึ่งควบลูก ถ้าบอลชนะลูกเดียว คูณครึ่งหนึ่ง ถ้าเสียก็หารครึ่งหนึ่ง

ในกรณีหาร จะเปนแบบนี้นะคับ ยกตัวอย่าง 0.5+1 ก้จะคูณครึ่งถ้าบอลต่อชนะ 1 - 0

ถ้าเปน 1+1.5 ถ้าทีมต่อยิง 1 ลูกก้จะโดนหาร

ถ้าต่อครึ่งควบลูก อยู่ต่อ จะมีแค่ขำๆ ถ้าชนะ 1 ลูก เฮสุดๆถ้าชนะ 2 ลูก และ เศร้าสุดๆถ้าผลออกมาแพ้หรือเสมอ

ถ้าลูกควบลูกครึ่งอยู่ต่อ จะมีเฮสุดๆ ถ้าชนะ 2 ลูก เศร้านิดหน่อยถ้าชนะ 1 ลูก และเศร้าสุดๆ ถ้าผลออกมาแพ้หรือเสมอครับ

TOP007

• Member
  • *
กระณีโดนหารสอง ก็แบบว่า เราไปเล่นคู่ที่ต่อ ป แปลว่าต่อเสมอควบครึ่ง แล้วผลออกมาเสมอกัน
ก็จะถูกหารสองนะครับ ให้คิดง่ายๆครับ ต่อ ป คือ ต่อ 0.25 เสมอไม่ตายแต่ถูกหารสอง
ต่อครึ่งลูกคือต่อ 0.5 เสมอตายชนะได้ ต่อครึ่งควบลูก คือ 0.75 ยิง  1 คูณครึ่งเดียวครับ
รองคิดเป็นตัวเลขแบบนี้นะครับ

tomoof66

• Member
  • *
พวกคุณนะมันผิดแล้วคับ   ถ้าต่อ ครึ่งควบลูก  ผลออกมาเสมอ  ทีม ต่อ หาร 2 คับ  ทีม รองแค่ขำๆ  ผมอยู่....คับขอมูลไม่มีผิดแน่คับ   ราคามันจะเหมื่อน ต่อ ปป  นั้นแหละ

ฤทธิ์มีดสั้น

• Jr. Member
  • **
พวกคุณนะมันผิดแล้วคับ   ถ้าต่อ ครึ่งควบลูก  ผลออกมาเสมอ  ทีม ต่อ หาร 2 คับ  ทีม รองแค่ขำๆ  ผมอยู่....คับขอมูลไม่มีผิดแน่คับ   ราคามันจะเหมื่อน ต่อ ปป  นั้นแหละ
คุณนั่นแหละที่ผิดครับ
ครึ่งควบลูกนะครับ ทีมต่อต้องได้2ลูกถึงจะได้เฮสุดๆ ถ้าทีมต่อได้1ลูกแค่ขำๆเดียว
ส่วนทีมลองถ้าเสมอเก็บกินทันที ถ้าโดน1ลูกเศร้านิดหน่อย

p1250

• Jr. Member
  • **
[/size]
คุณอยู่....ไหนหรอครับแสดงว่ามีคนเล่นเพียบเลย น่าเจ๊งจัง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12