ผู้เขียน หัวข้อ: [[[[ เต็ง 1 คู่ +ocean twelve 3 อีก 1 แถว ]]]] เล่นไหลตามแฮนดิแคปจ้า  (อ่าน 3194 ครั้ง)

iCy The GunNer

• Member
  • *
  • ระวัง . . . ปืน มาน ลั๊น ลั่น `~*
4 ธ.ค. 51

เต็งไปที่   โวล์ฟบวก ต่อ 0.5 100%

ocean twelve 3 = แอสตันวิลล่า  ต่อ 1.5
        น่องซี่ ต่อ 0.5
        ลากอรุน��่า ต่อ ปป

ปล. อยากocean twelve 4 เพิ่มโวล์ฟก็ได้ครับ
ตามไม่ต้องเยอะก้อได้ครับ ทดสอบผม อิอิ เชื่อผมสิ

• Member
  • *
  • ระวัง . . . ปืน มาน ลั๊น ลั่น `~*
ยังงัยๆ ก้อฝากไว้ ณ ที่นี้ ไปทำงานก่อนละกันคร๊าบบบ

• Member
  • *
4 ธ.ค. 51

เต็งไปที่   โวล์ฟบวก ต่อ 0.5 100% อิ่มจร้า

ocean twelve 3 = แอสตันวิลล่า  ต่อ 1.5
        น่องซี่ ต่อ 0.5
        ลากอรุนย่า ต่อ ปป

ปล. อยากocean twelve 4 เพิ่มโวล์ฟก็ได้ครับ
ตามไม่ต้องเยอะก้อได้ครับ ทดสอบผม อิอิ เชื่อผมสิ

Westlife

• Full Member
ชื่อ ไอซ์ หรอครับ

• Member
  • *
ชื่อ ไอซ์ หรอครับ

ครับผม ผมชื่อไอซ์

• Member
  • *
5 ธันวา วันพ่อ 51'

เล็งไปที่ บาเยิร์นมิวนิค เลยคร๊าบ ชัวร์ 95%

ocean twelve 3 ใส่ไปที่ = ไมนซ์ - อินก๊อตสตั๊ด - LASKลินซ์

++++++++++G o o D   L u c K+++++++++++

Westlife

• Full Member
5 5 5+ ก็คุ้นๆแหะเหมือนเคยเห็นที่ไหน อิอิ โอเอง

งั้นขอฝากด้วยละกัน หุหุ

บาเยิร์นมิวนิค
เอ็มโปลี
บอร์กโดซ์
เบรสต์
ชาโต้รูห์
แก็งก๊อง
เชอด็อง
โบโลเน่
แรงส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/12/2008, 19:23:40 โดย Westlife »

• Member
  • *
5 ธันวา วันพ่อ 51'

เล็งไปที่ บาเยิร์นมิวนิค เลยคร๊าบ ชัวร์ 95% เจ๊า

ocean twelve 3 ใส่ไปที่ = ไมนซ์ - อินก๊อตสตั๊ด - LASKลินซ์

++++++++++G o o D   L u c K+++++++++++

• Member
  • *
6 ธ.ค. 51'

เล็งไปที่ .......... อาเซน่อล 95%

ocean twelve 3 = เบรเมน - ฮัลล์ - เลเวอร์คูเซ่น

++++++++++++++G o o D  L u c K++++++++++++++++++

$ จักรพรรดิลูกหนัง $

• Super Hero Member (E)
6 ธ.ค. 51'

เล็งไปที่ .......... อาเซน่อล 95%

ocean twelve 3 = เบรเมน - ฮัลล์ - เลเวอร์คูเซ่น

++++++++++++++G o o D  L u c K++++++++++++++++++

;D +++ ทุกตัวจร้า...
เพราะหัวใจพ้ม มันเป็น " แมนยู "

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12