ผู้เขียน หัวข้อ: ให้ถูกทุกวันครับ สรุปผลเมื่อวานและทีเด็ดวันนี้  (อ่าน 1228 ครั้ง)

harry

• Member
  • *
เมื่อวานสปาตักมอสโกเศร้าสุดๆครับ  น่าเสียดายนำก่อนด้วย
สเปอร์แค่ขำๆครับ
เซบีย่าเฮสุดๆครับ
ส่วนวันนี้                     ซีเอสเคเอ มอสโก / ลาคอรุนญ่า / บาเลนเซีย   โชคดีเฮงกันทุกคนนะครับ ;D

harry

• Member
  • *
ช่วยคอมเม้นผลงานด้วยนะครับ ;D

chen_007

• Hero Member
  • ดูมันทำดิ....แล้วจะเรียกว่าอะไร..จ๊ะ
 :)อึ่มเห็นวันนี้นะ ??? ???
พรุ่งนี้จะคอมเม้นนะท่าน :o ???
รอดูผลงานวันนี้ละกาน ??? ::)

chen_007

• ดูมันทำดิ....แล้วจะเรียกว่าอะไร..จ๊ะ
 :)ตามที่พูดไว้เมื่อวาน
ว้นนี้มาคอมเม้นให้  ว่าคงต้องทำการบ้านมาก ๆ อีกสักหน่อยนะท่านนะ ;D ;D ??? ???
ยังไม่เข้าตาคับท่าน ;D :o :( ::)

chen_007

:) ;D :oฝากไว้นิดหนึ่งนะท่าน  8) ติเพื่อก่อนะท่าน  ;Dมิได้คิดเป็นอย่างอื่นคับเจ้านาย ::)

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12