ผู้เขียน หัวข้อ: จะลบทำไม ผมให้ทีเด็ด ฟรี นะ .........ด่วนนนนนนนนน  (อ่าน 1628 ครั้ง)

soodseaw

• Member
  • *
ติดต่อโดยตรงที่ 089-xxx-xxxx เฮสุดๆ 100 %
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/12/2008, 16:28:26 โดย Admin »

[email protected]

• Member
  • *
จิงใจหั้ย ให้กานตรงๆ ไปเลย  คับพี่นอ้ง
ขอบคุณ
 ::)
ลูกกลมๆ อะคับ เตะก้อไม่ได้เตะกะเค้า เอาเงินไปฝากธนาคารดีกว่าไหม 555++++
ผมล้อเล่นอะคับ
บวกละกาน เงินทองของนอกกาย ตายไปเอาไปไม่ได้หรอ 555+++
จบข่าว
ปล. เด็กผีI3anNok

chen_007

• Hero Member
  • ดูมันทำดิ....แล้วจะเรียกว่าอะไร..จ๊ะ
 :) ;Dอึ่ม ??? ::)
ทำไมไม่ให้ตรงนี้เลยละท้าน
:o ???งงงงงงงงงง ??? :o ::)

MaJaK_NaRoK

• Full Member
ท่าน ให้ในกระทู้ท่านเรยไม่ได้หรอครับ

jewon

• Hero Member (E)
  • เวิ่นเว้อเวิ่นเว๋อ..แต่ก็มิได้นำพา...
แบบนี้เจ้าของเวปน่าจะลบออก เพราะว่าใช้หน้าเวปเป็นเครื่องมือหาเงิน ถ้าไม่ให้ก็ไม่ต้องให้ ออกไปเลยไป๊ แย่มาก แล้วขึ้นหัว ว่า   จะลบทำไม ผมให้ทีเด็ด ฟรี  พี่น้องชาวเวปโพล์บอลทุกคนถ้าได้เข้ามาแล้ว เห็นว่าสมควรทึ่เจ๊พูดแบบนี้หรือป่าวค่า ยกมือขึ้นด่วน.. >:(
จัดไปอย่าให้เสีย........

หนอนสนาม

• Full Member
  • ดู
เชลซี เตะกับโบลตันครับ

ต้องเล่น ลิเวอร์พูล ครับ เพราะแบล็คเบิร์น หลังรั่วมาก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12