ผู้เขียน หัวข้อ: ✔ ★เขตปลอดเซียน★ (◡‿◡✿)♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪  (อ่าน 899 ครั้ง)

เมียนปร๊ะ™

• Full Member
  • ผู้ชายที่ตามรักเธอไปทุกชาติ
เข้ามาแจมกันเล่นๆคับ ครัยเสีย ครัยได้ ไม่ต้องซีเรียสที่ตรงนี้ ไม่มีเซียนครับ พวกเรากันเองคับ
เล่นไลฟ์ แบบหนัย แนะนำ แท็คติกอย่าเก็บไว้คนเดียวบอกกันได้ครับ ไม่ว่า แต่อาจจะโดนแซว เอิ๊กๆๆ55+
;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/12/2008, 00:36:56 โดย เมียนปร๊ะ™ »

เมียนปร๊ะ™

Re: ✔ ★เขตปลอดเซียน★ (◡‿◡✿)♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22/12/2008, 00:52:11 »
;D ;D วันนี้หลายคนคงจะฮาไม่ออกกันเยอะนะครับ ฮี่ๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D ;D

เมียนปร๊ะ™

Re: ✔ ★เขตปลอดเซียน★ (◡‿◡✿)♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22/12/2008, 00:56:11 »
อิอิ ช่วงนี้มีเซียนเกิดขึ้นมากันเยอะเหลือเกิน หยั่งกะดอกเห็ด 55 ไม่รู้เซียนจิงอ่ะเป่า ...อิอิแต่อย่างว่าละนะ คนที่เค้าเซียนกันจิงๆอ่ะ มันต้องมองบอลรองให้เป็น ไม่ใช่สักแต่จะต่อ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ;D ;D ;D ;D ;D :-* :-* :-*

เมียนปร๊ะ™

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22/12/2008, 01:13:27 »
;D ;D ;Dบาร์ซ่าลงแล้วคับ เสี่ยงไปเล่นๆดีก่าเน๊อะ อัดกับบิยารีล ครึ่งแรกขอไม่เกิน 1 ลูกนะ เกินจากนี้ไ่ม่ต้อง ไว้ไปครึ่งหลังนู่น ฮี่ ฮี่ ;D ;D ;D

เมียนปร๊ะ™

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22/12/2008, 01:21:45 »
ต่ำ 1.00 [0-0]
มากกว่า/น้อยกว่า (ครึ่งแรก)
Villarreal CF -VS- Barcelona
ฟุตบอล *SPAIN PRIMERA LALIGA  8) 8)

พ่อครัวตัวดี

• Hero Member (E)
  • อย่าคิดว่าจะได้อะไร แต่คิดว่าควรให้อะไรกับผู้อื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22/12/2008, 01:24:06 »
อิอิ ช่วงนี้มีเซียนเกิดขึ้นมากันเยอะเหลือเกิน หยั่งกะดอกเห็ด 55 ไม่รู้เซียนจิงอ่ะเป่า ...อิอิแต่อย่างว��าละนะ คนที่เค้าเซียนกันจิงๆอ่ะ มันต้องมองบอลรองให้เป็น ไม่ใช่สักแต่จะต่อ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ;D ;D ;D ;D ;D :-* :-* :-*
ไม่เคยมีเซียนในบอร์ดนี้  ขอให้ท่านเข้าใจเสียใหม่  ทุกท่านเท่าทีดูมาเป็นเพียงทรรศนะ  ใครจะตามจะสวนเป็นเรื่องของวิจารณญาน  ไม่ซ้ำเติมคนที่ผิด แสดงความยินดีกับคนที่ถูกนั่นคือ ความถูกต้อง  ขอขอบคุณที่ได้ใช้บ้านท่านเป็นที่ชี้แจง  ขอบคุณคับ  
อย่าคาดหวังสูง  เน้นแบบพอเพียง  ถูกมากกว่าผิดคือกำไร

เมียนปร๊ะ™

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22/12/2008, 01:36:42 »
เข้ามาแจมกันเล่นๆคับ ครัยเสีย ครัยได้ ไม่ต้องซีเรียสที่ตรงนี้ ไม่มีเซียนครับ พวกเรากันเองคับ
เล่นไลฟ์ แบบหนัย แนะนำ แท็คติกอย่าเก็บไว้คนเดียวบอกกันได้ครับ ไม่ว่า แต่อาจจะโดนแซว เอิ๊กๆๆ55+
;D ;D ;D

อิอิ ช่วงนี้มีเซียนเกิดขึ้นมากันเยอะเหลือเกิน หยั่งกะดอกเห็ด 55 ไม่รู้เซียนจิงอ่ะเป่า ...อิอิแต่อย่างว่าละนะ คนที่เค้าเซียนกันจิงๆอ่ะ มันต้องมองบอลรองให้เป็น ไม่ใช่สักแต่จะต่อ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ;D ;D ;D ;D ;D :-* :-* :-*
ไม่เคยมีเซียนในบอร์ดนี้  ขอให้ท่านเข้าใจเสียใหม่  ทุกท่านเท่าทีดูมาเป็นเพียงทรรศนะ  ใครจะตามจะสวนเป็นเรื่องของวิจารณญาน  ไม่ซ้ำเติมคนที่ผิด แสดงความยินดีกับคนที่ถูกนั่นคือ ความถูกต้อง  ขอขอบคุณที่ได้ใช้บ้านท่านเป็นที่ชี้แจง  ขอบคุณคับ  
อ่านให้มันดีๆ อย่ามาพาล แถวนี้ครับ

เมียนปร๊ะ™

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22/12/2008, 02:01:01 »
;D ;D ;Dบาร์ซ่าลงแล้วคับ เสี่ยงไปเล่นๆดีก่าเน๊อะ อัดกับบิยารีล ครึ่งแรกขอไม่เกิน 1 ลูกนะ เกินจากนี้ไ่ม่ต้อง ไว้ไปครึ่งหลังนู่น ฮี่ ฮี่ ;D ;D ;D
ต่ำ 1.00 [0-0]
มากกว่า/น้อยกว่า (ครึ่งแรก)
Villarreal CF -VS- Barcelona
ฟุตบอล *SPAIN PRIMERA LALIGA  8) 8)

โอเช ครับ เอาคืนมาได้แระ เข้านอนคับ รมณ์เสีย ขืนเล่นไลฟ์ไป+อารมณ์แบบนี้มีหวังติดลบบานเลย นอนดีกว่าเชื่อเถอะพรุ่งนี้กระทู้นี้โดนล็อคแน่ ประจำ อย่างว่าแหละ เจ้าของกระทู้ปากสุนัข(ก้อผมเองนั่นแหละ) เฮ้อ.......เป็นคนอารมณ์ดีมันผิดตรงหนัยฟะ หัดมองอะไรให้มันกว้างๆหน่อยเซ่ อย่าเอาฟามคิดของตัวเองมาตัดสินคนทั้งหมด โลกภายนอก กับโลกภายในต่างกันนะเฟ้ย อะโด่!!!! ถ้ามารู้จักตัวตนของผมจิงๆแล้วคุนจะรู้  ว่าผมอ่ะ ติงต๊องแค่หนัย ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ;D ;D ;D ;D :-* :-* :-* :-* :-*

DOGSK!N

• Hero Member (E)
  • เส้นบางๆที่คั่นระหว่างความเป็นไปได้และเป็นไปไม่ได้
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22/12/2008, 03:15:38 »
ใจเย็นๆกันเถอะ คนไทยรักกันนะคับ  ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12