ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเชียงใหม่คับ ให้ ทีเด็ด ทุกวัน  (อ่าน 662 ครั้ง)

Mr.Max

• Member
  • *
วัน นี้ คับ จัด ไป คับ

อัล การาฟา  ใน บ้าน ตัว เอง จัด ไป

อัล อราบี   รอง ได้ คับ

ถาม ได้ คับ เรื่อง บอล

พรุ่งนี้ บอล เยอะ  มี มา ให้ รุ่น

Mr.Max

• Member
  • *
พาเลซ 0.5/1 ผมว่า เข้า 100%
เรดดิ้ง 0.5/1 50-50 คับ แต่เร้ดดิ้งเล่นในบ้านเสียน้อย ยิงมาก
วูล์ฟแฮมป์ตัน 0.5/1 ผมให้ 100% คับ กับ ทีม นี้
เปรสตัน 0.5 เล่นนอกบ้านอาจไม่ดี แต่ ใน บ้าน ไม่แพ้ แน่นอน
เวสต์บรอมวิช  รองเวสต์บรอมดี กว่า คับ อาจจะ มีเกมอุด
สโต๊ค  เล่น บ้าน สโต๊ด คงอุก แน่นอน
โบลตัน ลิเวอร์พูลอาจจะที่1 แต่ โบลตัน เล่น นอกบ้านดีกว่าเล่นในบ้าน
เบิร์นลีย์ 0.5/1 ยังไงวัน นี้ ก็ขอ 3แต้ม ไว้ก่อน
จัด ไป คับ วัน นี้ จะ เลือก เอา
วัน นี้ ผม คิด ว่า หน้า จะ เข้า คับ
บอล คู่ ใหญ่ อาจ พิก ได้ คับ ถ้า
ทีม ท้าย อุด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12