ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นกันวันนี้ เฮงกันวันนี้คับ เน้นไปที่ocean twelveนะคับ โคดเยี่ยม  (อ่าน 907 ครั้ง)

chay2241

• Member
  • *
ผมวันนี้เล็งไปที่ สเปอ นิวคาสเซิ่ล วูลฟ์ เิบนลี่ พาเลซ เรดดิ้ง  เลสเตอร์ สตันคอป ควีนปาร์ค

ocean twelve4ผม       สเปอ เบินลี่ วูล์ฟ เลสเตอร์
ocean twelve ห้า ครับ   นิวคาสเซิ่ล พาเลซ เรดดิ้ง ควีนปาร์ค สตันคอป
ocean twelveเจ็ดเฮงกันไปเลย  สเปอ เบินลี่ วูล์ฟ เลสเตอร์ นิวคาสเซิ่ล พาเลซ ควีนปาร์ค

chay2241

• Member
  • *
ประสบการณ์ ดูบอล 15 ปี เริ่มเล่นตั้งแต่ ม ต้น
ได้มากกว่าเสีย หวังว่าจะทำให้หลายๆท่านมั่นใจบ้่างนะครับ

ปล. ฝากตัวด้วยนะครับผมเพิ่งเริ่มสมัครมาครับ

chay2241

• Member
  • *
ปล. อีกทีครับ  นิวคาสเซิ่ล ผมเฉยๆนะคับเอาออกได้ไม่ว่ากัน ^^ :D
เรดดิ้ง เจอทีมใหญ่ น่าจะโหดมัน กว่านะคับ

;Dขอร่วมแสดงทัศนะ ด้วยคนนะคับ ;D

เอฟเวอร์ตัน
โบลตัน
พาเลซ
ควีนส์ปาร์ค
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เบิร์นลีย์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12