ผู้เขียน หัวข้อ: เอาออกมาจากทีฮังกฤษเลยครับ ครับ "^"  (อ่าน 1318 ครั้ง)

SportstepbalL

• Member
  • *
  • นิ่งเข้าไว้จนกว่าอกาแมมน่อลจะควรหาข้า

๔ ตัวชอบแล้วใส่_ขัดใจก็สวนครับ

#แบล็คเบิร์น #_ตัวเต็ง 

#เอฟเวอร์ตัน#           
#ควีนส์ปาร์ค#           
#บิร์นลีย์ #_ตัวเต็ง     

{^$$_ความสำเร็จไม่ใช่เพราะคำอฐิถานแค่อย่างเดียว $$*^}   

SportstepbalL

• Member
  • *
  • นิ่งเข้าไว้จนกว่าอกาแมมน่อลจะควรหาข้า
Re: เอาออกมาจากทีฮังกฤษเลยครับ ครับ "^"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27/12/2008, 00:19:02 »

๔ ตัวชอบแล้วใส่_ขัดใจก็สวนครับ

สรุปผล  

#แบล็คเบิร์น #_ตัวเต็ง  เสอม  0-0 แค่ขำๆ
  #เอฟเวอร์ตัน#   ชนะ 1-0 เฮสุดๆ  

#ควีนส์ปาร์ค#   เสมอ 2-2 ยก    

#บิร์นลีย์ #_ตัวเต็ง   แพ้ 1-2 เศร้าสุดๆ

ฝาก   อาเซน่อล ^^ รอบดึกดัวยจร้า  
{^$$_ความสำเร็จไม่ใช่เพราะคำอฐิถานแค่อย่างเดียว $$*^}   

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12